::[TrcW]::
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

::[TrcW]::

We are one big Family!!!

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập
Top posters
-o0Jaunes2Grassberry0o- (3037)
Franςoise (2413)
Thanh (2093)
Thỏ Thơ Thẩn (1779)
Verona.Gu (1344)
Phương Linh (1327)
Silly Cat (1239)
sanami (884)
meotaito_178 (864)
mike.tennant (822)
♥♥♥
Ai đó cho cái hình quăng vô
đây cho đỡ trống coi
Ọ A Ọ
Bài gửi sau cùng
Bài gửiNgười gửiThời gian
TrcW Family, fu fu fu... Thu May 19, 2016 6:01 am
Chiếc xe mui trần của cụ Chàm Wed Apr 22, 2015 8:29 pm
mike.tennant's Typography Tips Thu Nov 21, 2013 4:54 pm
Lảm nhảm trước giao thừa =)) Sun Mar 10, 2013 5:31 pm
[Game] Puzzle Sun Mar 10, 2013 5:11 pm
Lì xì đầu năm Thu Mar 07, 2013 10:28 am
[Game] Rand tablet Thu Mar 07, 2013 9:52 am
Tham gia thiết kế banner cho box Sat Feb 16, 2013 8:15 pm
Xông đất đầu năm Fri Feb 15, 2013 9:03 pm
Phát động phong trào Mỗi người một topic mừng năm mới aka không lập là xử trảm. =)) Thu Feb 14, 2013 10:46 am

Projects Of Lovely Strawberry ~

Go down 
. a k i r a
Thỏ Thơ Thẩn
Yan
Franςoise
Ichira
sanami
Phương Linh
Silly Cat
Ema
Thanh
-o0Jaunes2Grassberry0o-
15 posters
Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4  Next
Tác giảThông điệp
-o0Jaunes2Grassberry0o-
VH Leader
VH Leader
-o0Jaunes2Grassberry0o-

Số lần được Cảm ơn : 2
Birthday : 16/09/1995

Projects Of Lovely Strawberry ~ - Page 2 Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Projects Of Lovely Strawberry ~   Projects Of Lovely Strawberry ~ - Page 2 Icon_minitimeSat Jul 04, 2009 11:37 am

@Taka: Em ui chờ y em ui, ss hết money rồi, không đi scan được nè, mấy hôm nay cũng chẳng chép được, bài học đâu ra nhiều thế không biết nữa, cỏn một tháng nữa hết hè rồi mà...cái số mình khổ.
@Fuu: Uh, thanks bà nhìu, ^^ ờ, cái tay nhỏ thiệt, tác giả đã vẽ nhỏ rùi mà lúc tui tô bóng lại còn lỡ tay quẹt, thành ra nó còn nhỏ + ốm hơn.
Ema
Member
Member
Ema

Số lần được Cảm ơn : 1
Birthday : 02/11/1995

Bài gửiTiêu đề: Re: Projects Of Lovely Strawberry ~   Projects Of Lovely Strawberry ~ - Page 2 Icon_minitimeTue Jul 07, 2009 4:25 pm

cháu chép tranh hay lắm cháu ạ^^ sr vì bi h cô mới com chp cháu thứ lỗi thứ lỗi
cô mấy ngày nay nằm liệt giường vì trúng gió nhưng h thì khỏi rôi
cháu ạ...nếu như đi nét = bút sắt thì sẽ đẹp hơ đấy cháu(vấn đề là tiền cơ)
http://dnangelworld.forume.biz
-o0Jaunes2Grassberry0o-
VH Leader
VH Leader
-o0Jaunes2Grassberry0o-

Bài gửiTiêu đề: Re: Projects Of Lovely Strawberry ~   Projects Of Lovely Strawberry ~ - Page 2 Icon_minitimeWed Jul 08, 2009 2:54 pm

@Ema: Dĩ nhiên là cháu hiểu cô ạh, nhưng mà bút sắt vượt quá khả năng tài chính của cháu, cháu chỉ dám xài bút bi thôi. Bây giờ thì cháu đang thử vẽ =bút mực, hẹn một ngày đẹp trời nào đó cháu sẽ đi scan rồi post mấy pic vẽ = bút mực lên cho mọi người xem thử xem được ko.
Vừa ra siêu thị mua 4 cây bút phục vụ nghiệp vẽ, bay mất 16k. ôi trời...
Ema
Member
Member
Ema

Birthday : 02/11/1995

Bài gửiTiêu đề: Re: Projects Of Lovely Strawberry ~   Projects Of Lovely Strawberry ~ - Page 2 Icon_minitimeWed Jul 08, 2009 3:57 pm

cháu nói mới mau 4 cây bút phục vụ nghiệp vẽ là sao? bút mực à? cô ko hiểu lắm(sr)...
uhn...bút mực hả? trc kia cô đã có lần sd bút mực cho tranh của cô và kết quả ko tệ lắm mà cũng nhờ có nó m,à cô hoàn thành đc 2 chap truyện .....còn vấn đề bút sắt thì cô ko lo vì bác cô đã cho cô 3 loại ngòi sắt thông dụng+ cán....còn thêm cây cọ nữa cho nét rất tuyệt
http://dnangelworld.forume.biz
-o0Jaunes2Grassberry0o-
VH Leader
VH Leader
-o0Jaunes2Grassberry0o-

Bài gửiTiêu đề: Re: Projects Of Lovely Strawberry ~   Projects Of Lovely Strawberry ~ - Page 2 Icon_minitimeWed Jul 22, 2009 2:48 pm

@Ema: À là bút mực đấy ạ. cháu cũng sử dụng được vài pic rồi, và thấy cũng khá hơn là dùng bút bi nhiều *cười*
À, một số pic vẽ minh họa 4 nhân vật chính của fanfiction Love And Fear đây. Cái này vẽ = bút chì nên hơi mờ chút nha mọi người:
Projects Of Lovely Strawberry ~ - Page 2 28-3
Projects Of Lovely Strawberry ~ - Page 2 27-3
Projects Of Lovely Strawberry ~ - Page 2 26-3
À, mà mọi người đừng để ý mấy cái ký tụ Hiragana làm gì, mới học được chút xíu mà tự nhiên nổi máu bệnh viết vào đấy, đừng quan tâm nhá, nhá.
Một pic chép tranh sử dụng bút mực đây:
Projects Of Lovely Strawberry ~ - Page 2 25-3
Trông cũng ổn nhỉ ^^
sanami
Journalist
Journalist
sanami

Birthday : 19/09/1994

Bài gửiTiêu đề: Re: Projects Of Lovely Strawberry ~   Projects Of Lovely Strawberry ~ - Page 2 Icon_minitimeWed Jul 22, 2009 3:33 pm

uh ! hai nhân vật chính đây à ..........trông cũng đẹp ấy _ vẽ bằng bút mực đậm hơn nhiều ....cứ thế nhé dâu ......
Phương Linh
VIP Member
VIP Member
Phương Linh

Số lần được Cảm ơn : 5
Birthday : 01/01/1996

Bài gửiTiêu đề: Re: Projects Of Lovely Strawberry ~   Projects Of Lovely Strawberry ~ - Page 2 Icon_minitimeThu Jul 23, 2009 1:50 pm

@Fuu: ừa sống giữa rất nhiều ng` tự kỷ + suốt ngày nói tự kỷ--> tự kỷ luôn =))
@chị Dâu: dạ đc thôi, lâu lâu em nhắc lại ý mà :">
com cho mấy tranh mới
tấm đầu: đẹp, phiên bản ng` nhìn rất đc :"> còn phiên bản Vam nhìn hiền quá, nếu cho mắt xếch thêm chút nữa hoặc ánh mắt dữ hơn thì có lẽ sẽ phù hợp :"> nếp gấp quần áo còn hơi gượng :"> cái áo choàng tô đơn giản quá :( mà chị vẽ BG đi chị :">
pic 2 mắt đẹp :"> cái NG hơi đơn giản, color vào thì đẹp hơn :"> phần thân trông chưa đc cân đối lắm và tay còn cứng :">
pic 3: cô bé xinh quá :"> tuy tóc còn hơi cứng và nhiều nét nhưng vẫn thấy xinh. phần tóc của cậu con trai còn thưa, nếu vẽ dày lên thì trông đầu sẽ o méo.
pic 4: em lại đi tự kỷ đây =))

cố gắng lên nha chị :X
-o0Jaunes2Grassberry0o-
VH Leader
VH Leader
-o0Jaunes2Grassberry0o-

Bài gửiTiêu đề: Re: Projects Of Lovely Strawberry ~   Projects Of Lovely Strawberry ~ - Page 2 Icon_minitimeThu Jul 23, 2009 3:50 pm

@Sana: Cháu cũng muốn vẽ bằng bút mực,nhưng cuối cùng lại vẽ bút chì thử nghiệm xem có nhìn được không ^^
@Taka: Thanks e nhận xét ha ^^
Hình như nee ko vẽ người đáng sợ hay gian được hay sao á, vẽ cứ ra hiền.
nếp gấp quần áo, biết mà, haha, sẽ ghi nhớ nhược điểm này khi nee vẽ = bút chì [à, nhược điểm này là của riêng Dâu thôi nhá, ko phải ai vẽ = bút chì cũng thế đâu]
Cái áo choàng, do lười đấy e, nee vẽ + tô bằng bút chì là lười lắm, quẹt cho xong, giống như cách vẽ phát thảo ấy nhưng lại ko phải là phát thảo.
Nhân tiện, BG với NG là sao e[nee ko rành mấy cái thuật ngữ đâu]
Pic 2 à, phần thân à, cố tình đấy *cười tự sướng* muốn phá tỉ lệ chút nên nee vẽ thế đấy, cân đối hoài cũng chán.
Đôi mắt đó, bỏ ra gấp 3, 4 lần thời gian cho đôi mắt của Tsuki đấy em ạ, vẽ xong tê tái luôn.
Thanks e về cái nhận xét cho pic3 hén. ^^
PS: Cái pic 4, giờ mình mới để ý, bị cắt mất bên phải rồi!!! hèn chi mình thấy thiếu thiếu!!! bực thật, đã cố chừa hai bên với ở dưới rồi mà!!
Phương Linh
VIP Member
VIP Member
Phương Linh

Bài gửiTiêu đề: Re: Projects Of Lovely Strawberry ~   Projects Of Lovely Strawberry ~ - Page 2 Icon_minitimeThu Jul 23, 2009 8:23 pm

không có j chị ạ, em xem lâu rồi mà lười bây h mới com, em phải xin lỗi chị ấy chứ :">
uhm có lẽ tập luyện sẽ đc thôi chị ạ, cố lên, em lúc đâu cũng có biết vẽ là j đâu, ngồi mày mò học với ham hố(cái này là chính) mới biết đc chút đó chứ :"> nhưng vẽ xấu mù =((. nếp gấp quần áo em cũng ko vẽ đc =(( *đồng cảnh ngộ*
BG là background ấy chị, còn NG em ko biết, em chưa nghe bao h luôn.
uhm nhưng sự cố tình của chị khá là hiệu quả đấy :"> phù hợp vói cái mặt và tóc, nhất là phần mắt :">
mog tranh mới :X
-o0Jaunes2Grassberry0o-
VH Leader
VH Leader
-o0Jaunes2Grassberry0o-

Bài gửiTiêu đề: Re: Projects Of Lovely Strawberry ~   Projects Of Lovely Strawberry ~ - Page 2 Icon_minitimeTue Aug 11, 2009 6:06 pm

@Taka: Thanks lời cm của em ~ thật ra đọc lâu rồi mà lười cm lại ~ coi như chị em mình huề ~ vậy ha
Pic mới đây ~ đầu tiên là pic tập thể nhé ~ em Su không có trong pic này vì Dâu vẽ trước khi em vào ~ sẽ đền em sau ~ vậy hen ~
Projects Of Lovely Strawberry ~ - Page 2 33-3
[không xong, cái pic tập thể ~ Dâu sửa hoài mà nó không nằm ngang được ~]
Đây là 2 số pic vẽ các nhân vật trong fic đầu tiên của Dâu ~
Bên dưới lớp áo của bạn Ruchan và Natkun không có cái áo nào khác ~ thế nhưng Dâu gạch gạch mấy đường đó cho các bạn tùy nghi tưởng tượng ~ và đừng hỏi Dâu tại sao 4 bạn ý ăn mặc sẹc-xy đến thế ~ các bạn ấy đang mặc đồ ngủ mà ~ cũng đừng hỏi sao các bạn ý mặc đồ ngủ ~ Dâu không trả lời đâu ~
Projects Of Lovely Strawberry ~ - Page 2 30-3
Projects Of Lovely Strawberry ~ - Page 2 32-3
Cuối cùng là 2 pic chép tranh ~
Đây là một số em cute trong các manga mà Dâu đọc ~
Projects Of Lovely Strawberry ~ - Page 2 31-3
Đây là pic chép tranh Now
Projects Of Lovely Strawberry ~ - Page 2 34-3
Franςoise
Designer
Designer
Franςoise

Số lần được Cảm ơn : 13
Birthday : 22/11/1996

Bài gửiTiêu đề: Re: Projects Of Lovely Strawberry ~   Projects Of Lovely Strawberry ~ - Page 2 Icon_minitimeTue Aug 11, 2009 6:37 pm

hị hị , póc đc tem tranh mới của nee Dâu ^^

@Nee; nee vẽ tập thể dễ thương ghê gúm ^^ , bạn táo vẽ đẹp ghê ^^
2 pic tiếp theo em hok đc thích cho lắm, 4 bạn mặt hơi kì kì , tấm ở dưới nhìn bạn gái giả tạo quá , giống như là cố ý ấy , bức nee chép tranh lá dễ thương rùi ,fuc nee lắm , chép đc như thế .tấm cuối em chưa xem -> hok biết nhưng mà thấy nee chép sao sao á
em nói sai thì nee bỏ qua
http://www.gakuenalice.thegoo.us
-o0Jaunes2Grassberry0o-
VH Leader
VH Leader
-o0Jaunes2Grassberry0o-

Bài gửiTiêu đề: Re: Projects Of Lovely Strawberry ~   Projects Of Lovely Strawberry ~ - Page 2 Icon_minitimeTue Aug 11, 2009 6:44 pm

Đây, giải thích cho em Cá đây ~
Cái pic 2 ý, mặt 4 bạn kì kì là vì nee cố thể hiện tính cách của các bạn ý ra ~ nhưng chẳng biết có thể hiện ra được không mà thành ra thế đấy ~ ngoài ra pic 2 còn có 1 lỗi nữa ~ mọi người nhìn thấy không ~ lỗi lớn đấy ~ nhưng lỡ rồi không sửa được ~
Còn pic 3 ~ bạn gái ý ~ bạn Mikan trong fic của nee ấy ~ không cố tình đâu em ~ đáng ra cảnh này phải vẽ bạn ấy nằm hẳn trong lòng bạn Nat rồi nhưng mà nee lại không biết vẽ cảnh đó >"< ~ thành ra thế đấy ~ hai cái gạch ở cạnh tóc bạn ý là nee lỡ quẹt 1 đường nên quẹt sửa lại ~ chắc tại em thấy 2 nét ấy nên hiểu lầm à ~ và bạn ấy bệnh thật đấy ~ đính chính lại để mọi người hiểu lầm bạn ấy tội nghiệp ~ lỗi là do bạn Dâu vẽ chưa đúng ~
Pic cuối, nee hiểu cái chữ sao sao của em ~ đáng ra có phần bóng tóc ~ nhưng nee lười quá tô đen tóc luôn ~ em thấy sao sao là phải ~ ngoài điểm thiếu bóng tóc ra thì còn lại đúng hết em à ~ không sao sao đâu ~ chỉ sao sao chỗ bóng tóc thôi ~
Yan
Admin
Admin
Yan

Birthday : 20/12/1996

Bài gửiTiêu đề: Re: Projects Of Lovely Strawberry ~   Projects Of Lovely Strawberry ~ - Page 2 Icon_minitimeTue Aug 11, 2009 8:16 pm

@ Dâu-chan : nee vẽ đẹp quá *mắt long lanh* , nee vẽ tặng su một bức với nhé..nhé ^^~ su thì su thích tranh vẽ mọi ng` trong TrcW lắm ấy ^^~
Phương Linh
VIP Member
VIP Member
Phương Linh

Bài gửiTiêu đề: Re: Projects Of Lovely Strawberry ~   Projects Of Lovely Strawberry ~ - Page 2 Icon_minitimeTue Aug 11, 2009 10:44 pm

lâu lắm rồi mới đc com tranh, dạo này ko vẽ nên cũng lười com luôn
pic tập thể: nee vẽ lên tay lắm ùi ấy, đẹp hơn hẳn so vs hồi đầu. em thắc mắc chút là sao ng` em lại trông gầy thế(dù em gầy thật nhưng cũng không đến nỗi đó đâu mà) vs lại tóc cũng dài(tóc mái em dài thôi chứ tóc thật ngắn mà). em thích ss Gu vs ss S ghê, vui ^^~ cả nee vs Fuu nữa(Fuu trông nghiêm túc nhỉ). Ema vẫn trầm và mơ màng như mọi khi nhỉ, cô Sana vs cặp Táo-Thỏ em ko có ý kiến :">

pic GA: trông Mikan ng` lớn quá nhỉ, khác hẳn vs cô bé mít ướt trong manga. bạn Nat trông hiền lành cute quá :") bạn Hotaru xinh :"> Bạn Ruka em ko ý kiến (again)

pic Nat-Mi: eo Mi nhỏ quá, trông ko cân xứng ss ạ '_' đồng ý vs Fuu vụ trông hơi giả tạo :"> bạn Nat làm sao mà đỏ mặt thế, bình thường bạn lạnh lùng lắm cơ mà :")

pic chép tranh: em cúi đầu phục ss làm sư phụ của em *cúi* *đập đập*
Thỏ Thơ Thẩn
Journalist
Journalist
Thỏ Thơ Thẩn

Số lần được Cảm ơn : 4
Birthday : 12/12/1997

Bài gửiTiêu đề: Re: Projects Of Lovely Strawberry ~   Projects Of Lovely Strawberry ~ - Page 2 Icon_minitimeWed Aug 12, 2009 8:00 am

@Dâu: nee vẽ đẹp lắm àh, chỉ em đi, nhé, nhé... Những j` cần nhận xét thì mọi ng` đã nhận xét hết ròi nên em ko nói lại nữa... Mà cái pic tập thể ấy, nee vẽ em trông hay thật ^^... Khi nào rảnh nee vẽ tặng em 1 pic riêng nhé, năn nỉ mà...
sanami
Journalist
Journalist
sanami

Birthday : 19/09/1994

Bài gửiTiêu đề: Re: Projects Of Lovely Strawberry ~   Projects Of Lovely Strawberry ~ - Page 2 Icon_minitimeWed Aug 12, 2009 1:33 pm

@dâu : một tràng vỗ tay cho cháu dâu nào !!!!!! ngưỡng mộ cháu quá !!! * nựng * *nựng * cháu vẽ đẹp thật đấy !!!!

clo với taka thư thả ghê ...... sao ema suy nghĩ cái gì mà xa vời vợi thế ........s với gu ..gây chiến hoài ko hết ...cháu với bé cá cố gắng cái gì thế ? ( O.- )

bức của bà .....thư thả uống trà ( thix bức ấy ), nhìn bà giống típ nhân vật * thix ngồi nhìn người khác gây chuyện * nhỉ , dù sao vẫn rất đẹp , cháu chép tranh cũng đẹp lắm , thanks cháu !!!!!
-o0Jaunes2Grassberry0o-
VH Leader
VH Leader
-o0Jaunes2Grassberry0o-

Bài gửiTiêu đề: Re: Projects Of Lovely Strawberry ~   Projects Of Lovely Strawberry ~ - Page 2 Icon_minitimeWed Aug 12, 2009 4:28 pm

@Su: Như nee đã nói ~ nee sẽ tặng em 1 pic ~ hứa đấy ~ chỉ là hok biết chừng nào đi scan được thôi ~
@Taka: Hok biết từ lúc nào trong đầu nee đã quan niệm cô Ema là một đại mỹ nhân với vẻ mặt trầm và suy tư ~ và vẽ thế luôn ~
Còn về phần em ~ nee xin lỗi nhưng ~ thích vẽ thế hok thay đổi được ~
Thì đó là trong fic của nee mà em ~ cái "Tình yêu vượt thời gian" tính cách của mấy bạn ấy khác hoàn toàn nên ~
Thanks very much ~ mấy lời cm của em nee sẽ ghi nhớ ~ [phần chỉnh sửa lỗi ấy mà ~ bên GAW cũng có mấy lời khuyên rất hay của anh Rai ~ thanks cả 2 người]
@Thỏ: Rồi ~ sẽ cho em 1 pic nhé ~ nee thích vẽ em giống như công chúa vậy ~ hok ngờ nhờ mấy câu của bạn Táo mà có ý tưởng vẽ em ~ công chúa ~
@Sana: Cháu thanks bà đã ủng hộ cháu ~
Hehe ~ cháu với Cá là lấy ý tưởng từ 1 lần hai chị em chatchit ~ về sự xa vời của 1 cái laptop riêng ~ cuối cùng 2 chị em quyết tâm là sẽ cùng cố gắng ~ sau buổi chat cháu còn lâng lâng và quyết định lây ý tưởng đó vẽ luôn ~
Silly Cat
VH Leader
VH Leader
Silly Cat

Số lần được Cảm ơn : 7
Birthday : 24/07/1909

Bài gửiTiêu đề: Re: Projects Of Lovely Strawberry ~   Projects Of Lovely Strawberry ~ - Page 2 Icon_minitimeWed Aug 12, 2009 5:33 pm

Trong minh phon nhu dung roi y =))

chuan!!

Duyet em dau buc nay xD

Ps: S voi GU yeu nhau lam ma (GU nhi?) Sao lai de the :">
. a k i r a
Member
Member
. a k i r a

Birthday : 29/08/1996

Bài gửiTiêu đề: Re: Projects Of Lovely Strawberry ~   Projects Of Lovely Strawberry ~ - Page 2 Icon_minitimeThu Jan 07, 2010 7:10 am

@ Dâu: Í trời!!!!!!!!Nee vẽ đẹp quá đi!!!!!!!!Còn đẹp hơn của Akira nữa...Akira thích mấy tấm fanart của nee lắm. Tấm Gakuen Alice 1 nữa, trông bạn nào cũng người lớn cả(đặc biệt là Mikan đó). Ruka nhìn thì hơi giống Narumi-sensei(tóc dài quá). Còn Natsume thì khỏi chê Projects Of Lovely Strawberry ~ - Page 2 153427 ...Tấm của Gakuen Alice 2 thì hơi sai một chút vì eo của Mikan nhỏ quá(hết sức tưởng tượng)... Projects Of Lovely Strawberry ~ - Page 2 579358
Nee Dâu nhớ vẽ tiếp nha!!!!!!Bao giờ Nee vẽ tranh tập thể của TrcW Family nha...
-o0Jaunes2Grassberry0o-
VH Leader
VH Leader
-o0Jaunes2Grassberry0o-

Bài gửiTiêu đề: Re: Projects Of Lovely Strawberry ~   Projects Of Lovely Strawberry ~ - Page 2 Icon_minitimeThu Jan 07, 2010 9:02 am

@Akira: Thanks em, lâu thế rồi mà cũng có người vào cm nhỉ ^^~
Àh, về vẽ, hiện tại nee đang loay hoay vẽ quảng cáo cho fic em ạh, nhưng mà kẹt quá chẳng được ra ngoài đi scan ~ hy vọng là tết này sẽ có.
Mấy pic GA ấy, cái đó ấy, là quảng cáo cho fic của nee em àh ^^~ Trong fic của nee thì các nhân vật người lớn cả rồi ^^~
Eo của Mi-chan àh... *cười*
Còn về phần Ru-chan, trong fic của nee có tính cách khá là giống với Naru nên thành ra nee lấy hình mẫu Naru vẽ luôn ~ =))
-o0Jaunes2Grassberry0o-
VH Leader
VH Leader
-o0Jaunes2Grassberry0o-

Bài gửiTiêu đề: Re: Projects Of Lovely Strawberry ~   Projects Of Lovely Strawberry ~ - Page 2 Icon_minitimeMon Feb 08, 2010 6:15 pm

Phủi bụi *phù*
Quét *sạt sạt*
REI-DI-SU E-N JE-N-TO-MA-N-TSU [không biết viết đúng hay sai đâu nhé, dựa vào cảm tính thôi ~ dạo này đang bấn mờ]
Gallery của Dâu đã được mở cửa lại sao 1 thời gian dài đóng cửa và xin trân trọng thông báo với mọi người.
Sau đây là những pic bấn của Dâu [cái chữ kanji nhỏ nhỏ ý, là chữ ký, đồng thời là tên thật luôn]
Đầu tiên: pic chép tranh Fu [viết tắt, lười rồi]
Projects Of Lovely Strawberry ~ - Page 2 Picture006
Tiếp theo, lại chép tranh Fu
Projects Of Lovely Strawberry ~ - Page 2 Picture005
Đi scan cái pic ấy mà ông ở tiệm scan cứ hết nhìn nó lại quay sang nhìn mình chằm chằm, ngại ghê vậy đó.
Tiếp theo, chân dung Dâu-mắt-kính
Projects Of Lovely Strawberry ~ - Page 2 Picture002
Và 2 pic chép GA:
Projects Of Lovely Strawberry ~ - Page 2 Picture001
Projects Of Lovely Strawberry ~ - Page 2 Picture
Còn 2 pic minh họa fic, nhưng, ui,chờ fic ra đã nhé [đại khái là khoảng...tới mùa hè]
Phương Linh
VIP Member
VIP Member
Phương Linh

Bài gửiTiêu đề: Re: Projects Of Lovely Strawberry ~   Projects Of Lovely Strawberry ~ - Page 2 Icon_minitimeMon Feb 08, 2010 7:08 pm

Em thích cái tranh nee tự họa : )
Đẹp vậy : )
Nee đúng là mỹ nhân a ~ xD
Nhất là tóc ế xD
Chia cho em 1/10 ngoại hình của nee đi =))
Còn mất pic chép tranh thì nee vẫn pro như mọi khi và làm em tự kỷ như mọi khi =))
K nói nữa :>
-o0Jaunes2Grassberry0o-
VH Leader
VH Leader
-o0Jaunes2Grassberry0o-

Bài gửiTiêu đề: Re: Projects Of Lovely Strawberry ~   Projects Of Lovely Strawberry ~ - Page 2 Icon_minitimeMon Feb 08, 2010 7:42 pm

@Taka: Ôi, nee tự họa thì bao giờ chẳng đẹp hở em, bản thân nee vốn đã
là đại mỹ nhân đẹp thì qua tay nee lại càng đẹp mừ
Nee mới đổi cách chép mới ^^~ bỏ qua giai đoạn đi nét bằng bút bi ^^~ đỡ bị hư nét và dôi nét bi ra ^^~ nhanh hơn nữa ^^~
. a k i r a
Member
Member
. a k i r a

Birthday : 29/08/1996

Bài gửiTiêu đề: Re: Projects Of Lovely Strawberry ~   Projects Of Lovely Strawberry ~ - Page 2 Icon_minitimeMon Feb 08, 2010 8:33 pm

Nee Dâu vẽ đẹp quá nhỉ...Akira hâm mộ nee ghê...
Akira thích nhất bức nee tự vẽ mình và mấy tấm Gakuen Alice...Mấy tấm của Genbu Kaiden cũng đẹp nữa...
Mà nee vẽ hết các thành viện trong fam nhà mình chưa nhỉ?
brisingr
Member
Member
brisingr

Birthday : 22/12/1994

Bài gửiTiêu đề: Re: Projects Of Lovely Strawberry ~   Projects Of Lovely Strawberry ~ - Page 2 Icon_minitimeTue Feb 09, 2010 3:23 pm

dâu chép tranh mà giống y chang là đỉnh ròi Projects Of Lovely Strawberry ~ - Page 2 648876
2 pic GA wa' đẹp Projects Of Lovely Strawberry ~ - Page 2 8344 ngưỡng mộ Projects Of Lovely Strawberry ~ - Page 2 771355
mà pic dâu vẽ dâu ế đúng bao nhiêu phần trăm zậy Projects Of Lovely Strawberry ~ - Page 2 358599
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Projects Of Lovely Strawberry ~   Projects Of Lovely Strawberry ~ - Page 2 Icon_minitime

Projects Of Lovely Strawberry ~
Trang 2 trong tổng số 4 trangChuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4  Next