::[TrcW]::
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

::[TrcW]::

We are one big Family!!!

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập
Top posters
-o0Jaunes2Grassberry0o- (3037)
Franςoise (2413)
Thanh (2093)
Thỏ Thơ Thẩn (1779)
Verona.Gu (1344)
Phương Linh (1327)
Silly Cat (1239)
sanami (884)
meotaito_178 (864)
mike.tennant (822)
♥♥♥
Ai đó cho cái hình quăng vô
đây cho đỡ trống coi
Ọ A Ọ
Bài gửi sau cùng
Bài gửiNgười gửiThời gian
TrcW Family, fu fu fu... Thu May 19, 2016 6:01 am
Chiếc xe mui trần của cụ Chàm Wed Apr 22, 2015 8:29 pm
mike.tennant's Typography Tips Thu Nov 21, 2013 4:54 pm
Lảm nhảm trước giao thừa =)) Sun Mar 10, 2013 5:31 pm
[Game] Puzzle Sun Mar 10, 2013 5:11 pm
Lì xì đầu năm Thu Mar 07, 2013 10:28 am
[Game] Rand tablet Thu Mar 07, 2013 9:52 am
Tham gia thiết kế banner cho box Sat Feb 16, 2013 8:15 pm
Xông đất đầu năm Fri Feb 15, 2013 9:03 pm
Phát động phong trào Mỗi người một topic mừng năm mới aka không lập là xử trảm. =)) Thu Feb 14, 2013 10:46 am

[For girl only] Ai muốn cùng Dâu chan đâm chém các boy, mời vào

Go down 
Thỏ Thơ Thẩn
Verona.Gu
Ema
sanami
Thanh
Silly Cat
-o0Jaunes2Grassberry0o-
11 posters
Tác giảThông điệp
-o0Jaunes2Grassberry0o-
VH Leader
VH Leader
-o0Jaunes2Grassberry0o-

Số lần được Cảm ơn : 2
Birthday : 16/09/1995

[For girl only] Ai muốn cùng Dâu chan đâm chém các boy, mời vào Empty
Bài gửiTiêu đề: [For girl only] Ai muốn cùng Dâu chan đâm chém các boy, mời vào   [For girl only] Ai muốn cùng Dâu chan đâm chém các boy, mời vào Icon_minitimeSat May 23, 2009 5:36 pm

Topic này Dâuchan lập ra để con gái tụi mình tụ hội, ai muốn đâm chém các boy mà mình ghét thì mời vào. :?:
Dâuchan xin đươc phép bắt đầu trước. ❤
Bắt đầu bằng lũ boy lớp Dâu. :4: Đặc biệt là 3 tên con trai trong tổ Dâu. :4:
Con trai là một lũ vô tâm, lười biếng, vô trách nhiệm, đáng ghét, tụ hội mọi cái xấu. :4: Căm thù con trai, nhất là con trai tổ Dâu. :4:
Đầu năm nó bầu mình lên làm tổ phó, biết chi không? :lol!: Để trốn trách nhiệm. :H: Nó bầu cho mình chỉ đơn giản vì nó không muốn gánh, nó muốn làm tổ viên, nó muốn chơi. ⭐
Rốt cuộc nó bầu mình rồi, mình làm, mình làm muốn hộc hơi ra, cứ cuối tuần là sổ với sách, thế mà tụi nó có mỗi chuyện tổng kết phát biểu của chính mình, có chuyện báo điểm của chính mình, cũng rề rà chậm chạp, chờ mình nhắc, mỗi lần hỏi là mình khan cả cổ. :D
Tụi nó là con trai cái kiểu gì mà nói nhiều như là bà tám, suốt giờ học cứ bàn chuyện game, mình nhắc không nghe, thậm chí còn cãi lại :(
=> tổ phó mà cứ giống như con hầu của tụi nó vậy. 🤡 Mình tức quá, khóc thôi, vậy mà tụi nó còn không thèm một lời xin lỗi, không an ủi, một lũ vô tâm. :?:
Trực nhật, chuyện đáng ra tự nhớ, thế mà cũng phải chờ mình nhắc => điên không ⭐
Mỗi khi thầy cô bảo làm cái gì mà kêu con trai tổ trực tụi nó cũng đùn đẩy. :@: Hỏi con trai kiểu gì vậy? :geek: Hay tụi nó là hi-fi? :oops: Rốt cuộc cũng mình làm. 8) Trong khi đứa con trai nào cũng to xác ra, mập mạp khỏe mạnh. :( Còn mình thì sao? :x Nhìn bề ngoài tưởng khỏe, mà mình lại là đứa bệnh hoạn thường xuyên. ⭐
Căm ghét, căm thù, không thể nói hết nỗi hận mà mình dành cho tụi nó. :4: Dành cho lũ con trai đáng ghét, đáng căm thù tổ mình. :4:
Rồi, tới mọi người, đâm chém thoải mái. 🐘
Silly Cat
VH Leader
VH Leader
Silly Cat

Số lần được Cảm ơn : 7
Birthday : 24/07/1909

Bài gửiTiêu đề: Re: [For girl only] Ai muốn cùng Dâu chan đâm chém các boy, mời vào   [For girl only] Ai muốn cùng Dâu chan đâm chém các boy, mời vào Icon_minitimeSun May 24, 2009 10:18 am

ổ ôi~~

Dâu thân yêu~~

Bình tĩnh '_____'-
Gì mà ghét cay ghét đắng thế!!!

Bọn con trai lớp S cũng bình thường....Ko đến nỗi......Chỉ có nhiều lúc chúng nó lên cơn điên .....

Gửi tin nhắn cho S ghi: "My ơi hình như tao yêu mày rồi My à?"
Làm S suýt thì đột quỵ
(*Chú thích: S tên là My ^^)

Hay khi chat lại tự nhiên kêu: "My là bạn gái tớ" , "Tao yêu mày nhiều lắm"

==> Đau tim =.=", sức khỏe mình đã ko đc tốt rồi mà suốt ngày phải chịu đựng thế này TT____________TT
Thanh
Founder
Founder
Thanh

Số lần được Cảm ơn : 13
Birthday : 08/03/1995

Bài gửiTiêu đề: Re: [For girl only] Ai muốn cùng Dâu chan đâm chém các boy, mời vào   [For girl only] Ai muốn cùng Dâu chan đâm chém các boy, mời vào Icon_minitimeSun May 24, 2009 1:46 pm

@ ss: cái này rõ ràng là ss đi lừa tình rồi :evil: Bình thường ss có làm gì mấy bạn đó không mà bị tấn cống dữ thế?? Chắc cũng phải có tình ý gì chứ nhỉ??? :evil:
@ Dâu: Thế lớp cháu có tổ phó à? Mà sao bận việc thế? Lớp bà không có tổ phó, mà nội mỗi mình bà nói thôi thì chẳng có đứa nào nó nghe cả. Cầu cứu thàng lớp phó Học tập thì, hợi ôi, nó còn nói chuyện mới hay chứ cháu.
Thành ra là, cháu ơi, cháu cứ thử tố cáo tụi nó thử coi nào :twisted:

P/S: mà cháu bệnh hoạn triền miên là sao???
https://myfam.forum-viet.com
-o0Jaunes2Grassberry0o-
VH Leader
VH Leader
-o0Jaunes2Grassberry0o-

Bài gửiTiêu đề: Re: [For girl only] Ai muốn cùng Dâu chan đâm chém các boy, mời vào   [For girl only] Ai muốn cùng Dâu chan đâm chém các boy, mời vào Icon_minitimeMon May 25, 2009 8:23 am

@Silly: Bà của cháu được nhiều người hâm mộ ghê nhỉ ^^ :cyclops:
@Clo: Vânggg, lớp cháu có tổ phó. :) Cháu nắm sổ sách nên mới khổ sở thế đấy, ngoài ra còn có những việc cháu không phải làm đâu, mà tụi nó đùn đẩy không chịu làm nên cháu đành làm thôi...=___= ;)
Ho, cháu tố cáo hoài ấy chứ. ❤ Thế mà tụi nó chẳng thay đổi dù chỉ một ngày cho cháu nhờ mới chán.=__= 🤡
Cháu rất dễ bệnh ạh. :lol: Hễ thời tiết có vấn đề là...bình thường thì nhiệt độ cơ thể cháu luôn luôn không ổn định. :D
Hồi trước vì bệnh mà cháu không đi học mẫu giáo luôn.=___= ⭐
sanami
Journalist
Journalist
sanami

Số lần được Cảm ơn : 1
Birthday : 19/09/1994

Bài gửiTiêu đề: Re: [For girl only] Ai muốn cùng Dâu chan đâm chém các boy, mời vào   [For girl only] Ai muốn cùng Dâu chan đâm chém các boy, mời vào Icon_minitimeMon May 25, 2009 10:44 am

ko đi học mẫu giáo luôn ....tệ nhĩ ....
sao bây giờ muốn quay lại hồi đó quá !!
ah , lớp sana cũng có 1 đám con trai vô công rỗi nghể chuyên gia đi cãi lộn mướn ....mồm mép gì đâu cứ y chang như con gái , cãi ko lại sana là đem bạo lực ra hù dọa....
mà sana cũng đâu có vừa gì ...chuyên gia trừng trị con trai chứ đâu ....có mỗi 1 chiêu ...lúc nào cũng hiệu nghiệm... đá " bi " - tuy nhiên chưa bao giờ đá trúng .... :(
có lúc 1 thằng bị sốt xuất huyết , có năn nỉ gãy lưỡi tụi nó cũng ko thèm đi , bạn bè gì mà , thik là ...
=> con trai thực sự rất đáng chán ....
Silly Cat
VH Leader
VH Leader
Silly Cat

Bài gửiTiêu đề: Re: [For girl only] Ai muốn cùng Dâu chan đâm chém các boy, mời vào   [For girl only] Ai muốn cùng Dâu chan đâm chém các boy, mời vào Icon_minitimeMon May 25, 2009 2:53 pm

Hự '________'-

Mọi người hiểu lầm rồi....
Là chúng nó trêu Silly chứ Silly lừa tình cái gì chứ TT^TT

Cái tin nhắn "My ơi hình như tao yêu mày rồi My à?"
Bị mama đọc được rồi TT^TT
Lại phải ngồi giải thích là chúng nó trêu con
Nguy hiểm thật... ="=
Ema
Member
Member
Ema

Birthday : 02/11/1995

Bài gửiTiêu đề: Re: [For girl only] Ai muốn cùng Dâu chan đâm chém các boy, mời vào   [For girl only] Ai muốn cùng Dâu chan đâm chém các boy, mời vào Icon_minitimeTue May 26, 2009 11:27 am

ôi...cái bọn con trai thì nói làm j` hả mọi ng` ....tụi nó thì ...hỡi ôi
còn thằng lớp phó học tập....pác nói làm j` nữa...cái thằng dó thì bệnh hoạn hết thuốc chữa....trong giờ học mà lôi truyện ra xem...nói với pác thí nó cất vô và nó nói câu:"đâu.mày thấy tao đọc ko ?bằng chứng dâu?"tức ko chịu dc :?:
rồi thêm anh thịnh dấy...mỗi lần mà minh dưôi thằng lớp phó ọc tập ra khỏi chỗ mình thì thằng ấy nó kêu"ôi...banh dánh ghen kìa" tức wá :?: ...còn thêm ông anh ngồi kế mình thì suốt ngày cứ banh banh.... thử hỏi xem sao ko tức dc? ng` ta tên khãi sinh là Anh: Trịnh Nguyễn Hà Anh dàng hoàng mà sao ko ttức dc chứ?...nể nang nó là anh họ mình ...mình chịu dc...vậy mà nó cứ nhìu chiện mà còn đi phân tán khắp nơi...ai mà ko tức mới lạ :?:
http://dnangelworld.forume.biz
Khách vi
Khách viếng thăm
Anonymous

Bài gửiTiêu đề: Re: [For girl only] Ai muốn cùng Dâu chan đâm chém các boy, mời vào   [For girl only] Ai muốn cùng Dâu chan đâm chém các boy, mời vào Icon_minitimeTue May 26, 2009 2:50 pm

Con trai ah` , Alex không thù hận gì nhiều với con trai , nhưng ghét duy nhất một thằng cùng tổ thôi . Thằng đó học cũng như mình, nhưng điểm số lun hơn mình 0.1 , thế mới tức . Hum bữa đọc điểm Tb năm môn toán, mình được 9.5 mà nó được 9.6 :D , thế là nó hếch mặt lên và hết kêu mình là gà rồi kêu là vịt . Mình cãi không lại nó mới tức chứ , nó là con trai mà như con gái , hình như nó là đương kim vô địch cãi lộn của lớp Alex ấy chứ 🤡 .Thiệt tình, căm thù thằng đó.
Verona.Gu
Journalist
Journalist
Verona.Gu

Birthday : 08/02/1997

Bài gửiTiêu đề: Re: [For girl only] Ai muốn cùng Dâu chan đâm chém các boy, mời vào   [For girl only] Ai muốn cùng Dâu chan đâm chém các boy, mời vào Icon_minitimeMon Jun 22, 2009 10:18 pm

Gu đó hả.Ngộ lắm.Từ nhỏ đến h toàn chơi w boys kô mà lại ghét boy như điên chứ.
@Alex: Cùng nỗi đau w Gu =___________=
Gu có một thằng bạn luôn là kì phùng địch thủ và Gu đã cho nó bay vào HKII vừa rồi.Nó cũng thân w Gu lắm,papa Gu mà lị nhưng mà kô vì nó là papa mà Gu thua đâu.Đặc biệt là khi nó chỉ mới giỏi lên từ lớp 4(thân w nó năm lớp 5 =___=) trong khi đó Gu luôn thuộc hàng top.Chẳng những thế mà nó còn bay lên hàng top,vượt Gu luôn mới tức chứ.Lên lớp 5,Gu ráng lắm thì vẫn = điểm nó.TB Gu=9.625,nó cũng y chang luôn.Tức lòi ruột :?: Rồi lên lớp 6,HKI Gu 9.2 ,hạng 3 lớp nhé,dè đâu tên mìg xuống thứ 4 vì nó cũng 9.1 nhưng tên bắt đầu = N nên đc đứng trc' Gu là T :@: Rồi đến mấy bài tiếng Pháp nhá.Hôm nọ phát mấy bài KT 1 tiết,bài Ngữ pháp Gu đc
9 (khó chết mồ),nó 9.5:arrow: .Bài nghe hiểu,Gu 9.5,nó 9.75 ;).Cuối cùng đến bài Toán Pháp,Gu 9.75,nó 10 🤡 Cuối cùng thì đến cuối năm Gu cũng đá văng đc nó khỏi hạng 3 :suspect: (vẫn là hạng 3 vì Lớp trưởng và Lớp phó học tập là vô địch rồi)
Ghét nhất là cái thằng đc-gọi-là-hotboy-khối của lớp Gu.Thù thằng đó từ năm lớp 5.Đểu kô chịu đc.Còn vì sao thì là chuyện tế nhị nên Gu kô muốn nói.Nó liên quan đến cái ấy ấy,một thứ đồ rất cần thíêt và lúc nào cũng phải mang theo cặp

Một trg` hợp nữa là GU kô biết là có ghét hay kô nữa.Thông tin chi tiết ở đây
Thỏ Thơ Thẩn
Journalist
Journalist
Thỏ Thơ Thẩn

Số lần được Cảm ơn : 4
Birthday : 12/12/1997

Bài gửiTiêu đề: Re: [For girl only] Ai muốn cùng Dâu chan đâm chém các boy, mời vào   [For girl only] Ai muốn cùng Dâu chan đâm chém các boy, mời vào Icon_minitimeWed Jul 15, 2009 12:37 pm

Ủa, vậy là mọi ngừi có cùng suy nghĩ với em àh :D ?
Em là em ghét bọn boy lớp em nhất quả đất, ghét hơn cả nhỏ em đanh đá hay bẹo má em( nó chỉ bẹo má, ngoài ra ko làm j` thêm, còn boy lớp mình thì lộng hành mãi 🐒 )
Tiếp nè:Bọn con trai lớp Chiyo....
888 nhiều hơn cả girls trong lớp......
Lớp trưởng lớp phó nhắc thì chẳng nghe..... :123:
Rùi kêu tui hông có trách nhiệm..... :afro:
chánnnnnnnnnnnnnnnn ghê cơ....... 🐘
Em mà học cùng lớp vs bọn này thì xuống địa ngục còn hơn
Khổ ghê cơ, huhuhuhuhuhuhuh, oa oa oa..........sao tui khổ thế trời???
meotaito_178
VHH Leader
VHH Leader
meotaito_178

Số lần được Cảm ơn : 3
Birthday : 27/12/1994

Bài gửiTiêu đề: Re: [For girl only] Ai muốn cùng Dâu chan đâm chém các boy, mời vào   [For girl only] Ai muốn cùng Dâu chan đâm chém các boy, mời vào Icon_minitimeFri Jul 31, 2009 10:35 am

@Silly : Hơ hơ, tao nhớ ko nhầm thì tao toàn vào hùa vs bọn con trai trêu mày thì phải :) (mày có muốn trả thù thì cứ việc, tao cóc sợ)

Ở lớp thấy bọn con trai cũng bình thường, nhiều thằng tốt bụng, ngoan ngoãn nghe lời mình hie hie. nhiều lúc bọn nó giở chứng lên cơn điên (nhất là cái thằng mình từng ngồi cạnh, nói lắm hơn đàn bà, chắc tại nó sinh ngày 8/3 ) thì cứ đập cho vài phát là xong. Thành ra bọn nó sợ BE ko có dám trêu như con Silly kia. Hie hie, Silly ở lớp là đối tượng lí tưởng để lừa + trêu....
sanami
Journalist
Journalist
sanami

Bài gửiTiêu đề: Re: [For girl only] Ai muốn cùng Dâu chan đâm chém các boy, mời vào   [For girl only] Ai muốn cùng Dâu chan đâm chém các boy, mời vào Icon_minitimeFri Jul 31, 2009 10:44 am

@ meo : hờ ...tội S ....con mèo ngốc bị con mèo tai bự lừa ......hờ hờ ....... ............mèo tai bự ......* bịt miệng * ....* cười * ....hớ hớ .......
* nói nhỏ * ( cấm nghe lén ) : mèo tai bự ơi , cậu có chiêu gì lừa S nhớ truyền lại cho sana bik nhaz , đễ dễ bề chém ....hờ hờ ....... ( đã nói là cấm nghe lén mà cứ nghe là thế nào ? )......

bọn con trai ...nói chung là thằng nào cũng vô tâm , ở dơ , đôi lúc điên quá cỡ , đánh thì đau muốn chết , mình đánh tụi nó thì bị đánh lại , chẳng nhường con gái gì cả , thế nên mình bây giờ mới trở thành bà chằn thế này .... bắt tay nào mèo tai bự ....chúng mình giống nhau ..có sở thix đè bẹp con trai ........hờ hờ ( đừng để ý cái giọng cười này , hờ hờ )
Verona.Gu
Journalist
Journalist
Verona.Gu

Birthday : 08/02/1997

Bài gửiTiêu đề: Re: [For girl only] Ai muốn cùng Dâu chan đâm chém các boy, mời vào   [For girl only] Ai muốn cùng Dâu chan đâm chém các boy, mời vào Icon_minitimeTue Aug 04, 2009 11:52 am

@BE: hơhơ,thế mà trong này cụ S là trùm đế :)) Truyền chiêu lại cho e w :))

H lại băn khoăn kô biết mìg là fiên bản của cụ S hay là ss BE nữa :)) vì lũ con giai trong lớp nó cũng ngoan ngoãn(tất nhiên là sau khi bị Gu đạp) thế đấy trừ mấy trg` hợp trên (p/s:sau đó thì 3 tên đó cũng đã bầm dập)(mìg bạo lực wá đê :)) )

Nhưng vì là 1 đứa chắt ngoan nên Gu sẽ vẫn là fiên bản 2 của cụ S :D

Chém boy tiếp :))
Lần này là mấy tên trong VUS
Thật là,no cmt,chọi bút tụi nó wá trời (bút hết mực lun là vũ khí lợi hại để wuýnh trai trong h học nên lun dự trữ B-))
1 tên,khỏi nói,tên này cái rì đâu ý,là 1 tên thiệt là pó tay và chẳng mún dính tới
1 tên,cái thằng này lại xỉa Gu là "cái thằng đó"

@Sana: cho e bắt tay w
killer
Journalist
Journalist
killer

Birthday : 26/05/1995

Bài gửiTiêu đề: Re: [For girl only] Ai muốn cùng Dâu chan đâm chém các boy, mời vào   [For girl only] Ai muốn cùng Dâu chan đâm chém các boy, mời vào Icon_minitimeWed Sep 16, 2009 5:11 pm

=__= nói về con trai thì... killer ko ý kiến j` về mấy thằng hâm mộ tớ đâu [For girl only] Ai muốn cùng Dâu chan đâm chém các boy, mời vào 867680 . Nhưng thái độ của mấy tên trong lớp Anh thì.... [For girl only] Ai muốn cùng Dâu chan đâm chém các boy, mời vào 946850
@Dâu; à mà Dâu này... khi vừa mới vào có cái lời bình của cậu [For girl only] Ai muốn cùng Dâu chan đâm chém các boy, mời vào 60087 sao tớ thấy "đáng sợ " wá. [For girl only] Ai muốn cùng Dâu chan đâm chém các boy, mời vào 187320 Vì tớ đã từng làm thầy bói cho lớp [For girl only] Ai muốn cùng Dâu chan đâm chém các boy, mời vào 20540 nên suy nghĩ về jới tính là rất wan trọng (kể cả ~ tên đồng tính) đó là yếu tố đế thế jới loài ng` trở nên fong fú đấy! Nói dzậy thôi chứ tớ ko cấm cậu ghét chúng nó đâu (cứ tiếp tục nếu cậu thích) [For girl only] Ai muốn cùng Dâu chan đâm chém các boy, mời vào 949884
http://vnsharing.net
-o0Jaunes2Grassberry0o-
VH Leader
VH Leader
-o0Jaunes2Grassberry0o-

Bài gửiTiêu đề: Re: [For girl only] Ai muốn cùng Dâu chan đâm chém các boy, mời vào   [For girl only] Ai muốn cùng Dâu chan đâm chém các boy, mời vào Icon_minitimeWed Sep 16, 2009 7:56 pm

@Killer: Hầu hết con trai đều tốt ngoại trừ mấy tên tổ Dâu ~
Tạm thời năm nay thì đỡ hơn chút ~ một phần năm nay năm cuối ~ một phần là có thằng tổ trưởng mới vô nó gánh hết, mình khỏe ~ chứ không thì ~
Nhưng ~ giờ chém ông anh của mình chút ~
Ghét, ghét anh hai, ghét tới mức hem chịu được ~ tại sao sinh nhật ảnh mình tặng quà mà ảnh hok thèm tặng quà cho mình ~? Tại sao ~? Vậy mà là anh à ~? Anh kiểu gì vậy ~?
Thanh
Founder
Founder
Thanh

Bài gửiTiêu đề: Re: [For girl only] Ai muốn cùng Dâu chan đâm chém các boy, mời vào   [For girl only] Ai muốn cùng Dâu chan đâm chém các boy, mời vào Icon_minitimeThu Oct 08, 2009 9:43 pm

Mấy boy lớp Clo chắc chẳng phải boy nữa rồi, chẳng ga-lăng gì hết á!
Sáng thứ 2, chẳng có ma nam nào khiêng ghế cho lớp. Clo chưa kịp hỏi đứa nào, thằng Dũng đốp luôn "Chân tớ đau nhé, tớ ko khiêng đc....". Uất ứa máu, tổ nó trực thế à! Mà sợ thầy la, nên là Clo đi khiêng luôn, chẳng chờ tụi nó nữa. Vậy mà, mới khiêng cả một chồng bự từ ăn tin lên tới phòng Hiệu trưởng xong, cả một đám nam tụ tập, chẳng đứa nào ra đỡ, lại còn tỉnh bơ "Lớp trưởng ghê ta.........."
...
Chào cờ xong, hò hét mấy đứa trực ở lại cất ghế vô. Thế là nó tống cặp cho mình xách.......èo ơi......thà Clo đi cất ghế còn hơn vác 3 cái cặp bự chẳng lên tận tầng 3..........
........
Chiều, Clo đi lấy sách Anh Văn cho lớp...lại ôm một đống về....Gặp tổ trưởng tổ 4 "Lớp trưởng khỏe ghê ta!" rồi đi luôn....

Uất chết đi được, từ bữa đó, đứa nào cũng đứng có một bên mà khen "Lớp trưởng khỏe ghê" rồi cứ thế mà để mình làm hết mọi việc!!! Nam nhi mà thế đấy.........
Silly Cat
VH Leader
VH Leader
Silly Cat

Bài gửiTiêu đề: Re: [For girl only] Ai muốn cùng Dâu chan đâm chém các boy, mời vào   [For girl only] Ai muốn cùng Dâu chan đâm chém các boy, mời vào Icon_minitimeFri Oct 09, 2009 9:27 am

em Clo là lớp trưởng à ' '-

Nếu là S thì nhẹ nhất S sẽ bộp cho chúng nó một câu "Về sau thể nào cũng ế vợ"

S có nhiều kế để cho trị cái tụi này lắm. b-)
Thỏ Thơ Thẩn
Journalist
Journalist
Thỏ Thơ Thẩn

Bài gửiTiêu đề: Re: [For girl only] Ai muốn cùng Dâu chan đâm chém các boy, mời vào   [For girl only] Ai muốn cùng Dâu chan đâm chém các boy, mời vào Icon_minitimeFri Oct 09, 2009 1:23 pm

Vậy là mọi người thù bọn con trai hén ^^

Năm nay em ko làm chức gì cả *cười* nhưng ko hẳn là ko thù bọn boy

Bọn chết tiệt..........

Ai khiến chúng nó mà tự nhiên đi ghép đôi em, mà lại ghép đôi vs thằng xấu trai nữa chứ *khóc*......................

Ngồi trong h thì rảnh rang vẽ lên lưng áo đồng phục của Thỏ........ Thế là về nhà bị mm phát hiện, mắng: "con gái lớn rồi mà cái ao cũng ko giữ sạch đc........ Liệu thần hồn"......................

Chưa hết, nó còn bắt ở đâu mấy con côn trùng ghê ghê rồi mang tới lớp dọa em............ Nó để trên đầu em rồi la: "Eh, con gì trên đầu mày kìa đồ thỏ đế!!!!!!!!" .......... Sau đó hét ầm lên, đập bàn đập ghế làm em hoảng quá ngã cái oạch......................

Tạm thời hnay chém vậy đã, chứ bọn này thì hết chỗ nói =.=................ Khi khác rảnh sẽ nói sau ạ ~
sanami
Journalist
Journalist
sanami

Bài gửiTiêu đề: Re: [For girl only] Ai muốn cùng Dâu chan đâm chém các boy, mời vào   [For girl only] Ai muốn cùng Dâu chan đâm chém các boy, mời vào Icon_minitimeSat Oct 10, 2009 2:09 pm

hehe , tội clo quá , sao ko đàn áp lại chúng nó thế mà cứ để chúng nó tác oai tác oái vậy ^^ !
cô gặp trường hợp này nhiều lần rồi , nhất là ngồi học xong ko chịu xếp ghế lại , bỏ về . cái lũ trời đánh thánh vật ấy =''= , thế là mình tuôn luôn 1 tràng : * con trai cái kiểu gì mà khốn nạn thế , có phải đàn ông ko mà để phụ nữ xếp ghế thế này à , tụi bây ko phải là người nữa rồi , chắc là cái loại quaí vật hạ đẳng nào đó lai tạp chứ gì , nhìn mặt như con gái thế kia thì đúng rồi ....* và câu đáp trả quen thuộc : * dạ chị giang để em xếp ạ , chị giang đừng có nói nữa , điếc lỗ tai quá ....* hehe , mình nổi tiếng là đứa con gái dữ nhất lớp và ko.. .sợ gián ^^ !
đứa nào dám chọc ta chứ =)) =)) =))
Thanh
Founder
Founder
Thanh

Bài gửiTiêu đề: Re: [For girl only] Ai muốn cùng Dâu chan đâm chém các boy, mời vào   [For girl only] Ai muốn cùng Dâu chan đâm chém các boy, mời vào Icon_minitimeTue Oct 27, 2009 7:05 pm

Vâng, em là LT ạ ~ thế mới khổ....
Năm ngoái, lúc cô đề nghị đưa Clo làm LT thay thế bạn LT hiện thời, công nhận thực sự là kinh dị, khi lần đâu tiên trong đời, thấy một làn sóng phẫn nộ phản đối như lớp mình hôm ấy....
Cứ chắc mẩm năm nay cũng bị phản đối như thế --> khỏi làm.....thế mà chẳng hiểu sao cả lớp cứ bầu rào rào mới điên chứ......

Tiết Công Nghệ, thực hành nối dây dẫn điện......

Hoàng *tám*: .......bla bla................con gái xấu thì bị trừ 10 điểm..........
Lớp trưởng *thì thầm*: Yeah, mình không bị trừ điểm!
Anh: là sao? sao cậu không bị trừ điểm?
Lớp trưởng
: thì tớ xấu mà, nên không bị trừ điểm ^^~
Hoàng *quay xuống*: Đâu có, lớp trưởng đâu có xấu. Lớp trưởng đẹp mà. Lớp trưởng đẹp trai.......*quay vội lên*
.
.
Lớp trưởng: Shock.........
Thỏ Thơ Thẩn
Journalist
Journalist
Thỏ Thơ Thẩn

Bài gửiTiêu đề: Re: [For girl only] Ai muốn cùng Dâu chan đâm chém các boy, mời vào   [For girl only] Ai muốn cùng Dâu chan đâm chém các boy, mời vào Icon_minitimeWed Oct 28, 2009 10:40 pm

@Clo: tội bà quá ~ làm LT khổ lắm đó =.=...
Có 1 thời kỳ cháu làm LT nhưng ko chịu nổi nên "về vườn" [For girl only] Ai muốn cùng Dâu chan đâm chém các boy, mời vào 358599
Lớp cháu nó phản đối rầm rầm [For girl only] Ai muốn cùng Dâu chan đâm chém các boy, mời vào 358599 ...
Vì cháu khá dễ tính [For girl only] Ai muốn cùng Dâu chan đâm chém các boy, mời vào 358599 ...

Ôi ôi ôi cái bọn con trai...

Tiết Sinh ~ thực hành mổ giun [For girl only] Ai muốn cùng Dâu chan đâm chém các boy, mời vào 60472

Ko biết bọn nó kiếm đâu ra con giun đất to kinh khủng...
Bỏ vô khay (lại còn ko rửa đi nữa chứ)...
Rồi lấy kẹp gắp con giun lên... èo ơi...
Mang đi khắp nơi...
Rồi ko biết nó vung con giun kiểu gì...
Mà dính cái đuôi vào mặt mình vs nhỏ bạn ="=...
Xém chút nữa là nó bay vô mặt mình rồi ="=...
2 đứa kéo nhau chui vô WC, hì hụi rửa mặt (èo ơi, ghê lắm...)
Trở lại lớp định cho bọn nó 1 trận...
Thì chúng nó lại lấy con giun ra dọa ="=...
Tức ghê.........
§---Megumi---§
Translator
Translator
§---Megumi---§

Birthday : 31/03/1994

Bài gửiTiêu đề: Re: [For girl only] Ai muốn cùng Dâu chan đâm chém các boy, mời vào   [For girl only] Ai muốn cùng Dâu chan đâm chém các boy, mời vào Icon_minitimeMon Feb 22, 2010 2:19 pm

Mọi người hiền quá rồi đấy, meg đây trong lớp chỉ là Bí thư kiêm thủ quỹ, nhưng uy quyền có lẽ hơn các bạn khác một tẹo. Bí quyết nằm ở chỗ: "đừng bao giờ nhân nhượng với lũ con trai". Cứ thẳng tay hạ sát chúng vài lần tự khắc mình chẳng cần nói chúng cũng làm ngay chứ gì, cứ nhân nhượng hay để yên cho chúng như thế riết chúng coi thường mình, ỷ lại là coi như chết lun, dùng bạo lực vài lần là chúng khuất phục ngay chứ gì, ko thì cứ to tiếng hù doạ, đặc biệt là cứ doạ "hấp diêm" tụi nó coi có dám không làm không
Meg thử rùi, rất có tác dụng với lũ boy lớp meg, mọi người cũng thử xem
Renji
Member
Member
Renji

Birthday : 10/10/1995

Bài gửiTiêu đề: Re: [For girl only] Ai muốn cùng Dâu chan đâm chém các boy, mời vào   [For girl only] Ai muốn cùng Dâu chan đâm chém các boy, mời vào Icon_minitimeThu May 05, 2011 6:55 pm

Giờ mới để ý là forum toàn nữ nhi :uru: Đau lòng cánh công tử chúng tôi quá
-o0Jaunes2Grassberry0o-
VH Leader
VH Leader
-o0Jaunes2Grassberry0o-

Bài gửiTiêu đề: Re: [For girl only] Ai muốn cùng Dâu chan đâm chém các boy, mời vào   [For girl only] Ai muốn cùng Dâu chan đâm chém các boy, mời vào Icon_minitimeMon May 23, 2011 10:47 pm

@Renji: Thế bạn có muốn biện hộ gì cho cánh công tử ko ah ~?
Nếu có thì cho ý kiến đi :)
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: [For girl only] Ai muốn cùng Dâu chan đâm chém các boy, mời vào   [For girl only] Ai muốn cùng Dâu chan đâm chém các boy, mời vào Icon_minitime

[For girl only] Ai muốn cùng Dâu chan đâm chém các boy, mời vào
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» [Game] Bạn có muốn......................???
» Cùng học hóa qua... MangAnime
» ai thik chém thì hãy vào đây với tớ !!!!!!!!!!!!!!!!!!
» Phòng chúc thọ S - kô vô chém chết =))
» [Game] Cùng chúc mừng sinh nhật nào :D