::[TrcW]::

We are one big Family!!!

Trang ChínhTrợ giúpTìm kiếmThành viênNhómĐăng kýĐăng Nhập
Top posters
-o0Jaunes2Grassberry0o- (3037)
Franςoise (2413)
Thanh (2093)
Thỏ Thơ Thẩn (1779)
Verona.Gu (1343)
Phương Linh (1327)
Silly Cat (1239)
sanami (884)
meotaito_178 (864)
mike.tennant (822)
♥♥♥
Ai đó cho cái hình quăng vô
đây cho đỡ trống coi
Ọ A Ọ
Bài gửi sau cùng
Bài gửiNgười gửiThời gian
TrcW Family, fu fu fu... -o0Jaunes2Grassberry0o- Thu May 19, 2016 6:01 am
Chiếc xe mui trần của cụ Chàm Thanh Wed Apr 22, 2015 8:29 pm
mike.tennant's Typography Tips mike.tennant Thu Nov 21, 2013 4:54 pm
Lảm nhảm trước giao thừa =)) brisingr Sun Mar 10, 2013 5:31 pm
[Game] Puzzle brisingr Sun Mar 10, 2013 5:11 pm
Lì xì đầu năm Thanh Thu Mar 07, 2013 10:28 am
[Game] Rand tablet Thanh Thu Mar 07, 2013 9:52 am
Tham gia thiết kế banner cho box Thanh Sat Feb 16, 2013 8:15 pm
Xông đất đầu năm brisingr Fri Feb 15, 2013 9:03 pm
Phát động phong trào Mỗi người một topic mừng năm mới aka không lập là xử trảm. =)) Thanh Thu Feb 14, 2013 10:46 am

Share | 

NabeFam hồi sinh - nên chăng???!

Go down 
Chuyển đến trang : Previous  1, 2

Có nên phục hưng Nabe Fam?
1. Có chứ, phải để nó phát triển lên
82%
 82% [ 9 ]
2. Không nên đâu, như vậy tạo phải thì gây mất đoàn kết lắm
18%
 18% [ 2 ]
Tổng số bầu chọn : 11

Tác giảThông điệp
Hinata Reikon
Member
Member

Số lần được Cảm ơn : 1

Bài gửiTiêu đề: Re: NabeFam hồi sinh - nên chăng???!   Tue Jul 14, 2009 11:39 am

@Uta: ôi vợ yêu, sao hum nay e giỏi thế, comm lại được đến thế kia...iu e ghê :idea:
@Sain: zạ zạ, e vào rồi đéy chứ, màh nghe S nói chả hỉu ý S mún nói gì nữa...
@Hat: chuyện 4rum chả liên wan gì đến cậu cả, màh cậu cũng vào lần nào chưa nhỉ???
Rei anh, dạo nài a khìn lắm rồi nhá, tại e cũng khìn nên không nhận ra, jờ nghe S nói mới bik a khìn nặng lắm òi, chậc chậc...chiện 4rum ấy, đơn giản là nó không còn là nabe nữa, Rei mún chuyển Nabe cho Clo-chan "hồi sinh" thôi màh. Đã quyết định như thế rồi thì bàn cãi làm cái gì nữa??? Kết thúc lun đi, mọi người cũng thoy nghĩ xấu về Rei lun đi nhá, cứ nghĩ là no' vốn thế, kui sống chung zới nó kui bik, từ bé tới jờ no' là vậy đấy, vấn đề là có mún nổi loạn hay hok thoy!
Xem lý lịch thành viên
-o0Jaunes2Grassberry0o-
VH Leader
VH Leader

Số lần được Cảm ơn : 2
Birthday : 16/09/1995

Bài gửiTiêu đề: Re: NabeFam hồi sinh - nên chăng???!   Wed Jul 15, 2009 8:55 am

@Sain: Cám ơn về lời nhận xét ^^
@Nara: Hì, có gì đâu ạ, đọc vào mấy câu của Hat e thấy bực quá và quyết tâm nói cho ra lẽ. *cười* cái tính nó thế rồi ạ, không nói ko chịu được *cười lần 2*
@Clo: Cháu nghĩ là đến lúc bà lock topic này lại rồi đấy ạ. Rei đã đồng ý hồi sinh Nabefam ở TRCW rồi, chuyện mình đang bàn đến vậy là xong, không cần để lại topic này làm gì, để lại có người-nào-đó-không-biết-gì-mà-cũng-vào bàn vô bàn ra những vấn đề không liên quan, gây rối loạn thêm cho forum mình. Cháu nghĩ chúng ta dừng bàn bạc được rồi. Còn những chuyện không liên quan đến vấn đề hồi sinh NF, như chuyện tính cách của Nồi chẳng hạn, thì cứ để cho Nồi tự quyết định, vì đó là con người của cậu ấy, nếu cậu ấy thích sống như thế nào, thì cậu ấy sẽ sống như thế, thế nào là đúng, cháu nghĩ là nên để cậu ấy tự quyết định. Tuy là bạn, nhưng chúng ta không thể quyết định thay hay thêm lời khuyên gì cho cậu ấy được, vì một lẽ đơn giản thôi, cậu ấy là cậu ấy, có cuộc sống của riêng cậu ấy. Vả lại, cháu cũng rất ghét nếu như có người vào đây mà nói tới nói lui về tính cách cũng như cuộc sống của người khác theo cái nhìn của họ một cách quá áp đặt [cháu đang nói tới ai thì bà biết rồi, vì cháu đã mắng người đó ở trên], điều đó, cháu thật tình rất ghét, nó khiến cháu rất bực mình, và cháu không nghĩ là nếu còn nghe thêm 1, 2 lời kiểu đó nữa thì cháu sẽ giữ được bình tĩnh trong ngôn ngữ đâu, và không chừng không khí sẽ căng thẳng hơn rất nhiều trong khi đáng ra nó không nhất thiết phải như thế.
cháu xin lỗi vì đã nói hơi lan man. *cười*
Thôi, nói chung là bà lock topic này được rồi đấy ạ, và cháu cũng hy vọng là bà sẽ lock nó nhanh nhanh.

Xem lý lịch thành viên
Thanh
Founder
Founder

Số lần được Cảm ơn : 13
Birthday : 08/03/1995

Bài gửiTiêu đề: Re: NabeFam hồi sinh - nên chăng???!   Wed Jul 15, 2009 4:13 pm

Spam spam spam….đời tui nó vầy hả trời…..đi đâu là lại chuyện chuyện….nhìn lại mình giống Bao Công ghê ^^ (~ ko nói cái tài của ông ấy nhá) Cái topic này đâu có chủ đề như vầy đâu trời. Clo lập ra để hỏi về việc lập một NF mới chứ có phải nói về Nồi đâu +____+
@ Hat: chính vì NF bây giờ như thế nên em mới muốn lập lại nó đây chứ ạ, cảm ơn đại ca đã ghé qua ngó một cái ^^
@ Sain: trước tiên, cho Clo hỏi có phải Sain là Kama không? (~ Clo thất sự ko nhớ Nồi đã nói gì nữa =____=) Và thứ hai, cái vấn đề mà Sain đang nói có thuộc cái topic này không vây???
Rồi, giờ thì nói cho Sain biết nhé. Ema ghét quái gì Nồi (~ tại sao lại ghét nhẩy??? phải không cháu ^^), tụi tui vẫn là bạn mà, mắc mớ gì đến Sain xía vào. Và tụi tui cũng biết cái vỏ bọc của nó chứ, tất nhiên rồi, và đã là bạn thì tui tui biết phải làm cái gì, không cần Sain nhắc. Hiền lành đến phát ớn hả? okie liền, nếu Nồi thích thì tụi tui sẵn sàng để nó như thế. Chỉ cần không chơi với tụi tui nữa là Nồi lại có thể tự nhiên “hiền lành” với bọn lớp dưới rồi ^^ Đừng lo nữa, đảm bảo với Sain là chẳng ai chơi với nó để nói nữa đâu, được chứ?!
Này nhé, Clo tự nhận mình là người thân nhất của Nồi ở trường hồi nào? Và nếu Sain chưa nghe kể về Clo thì càng ko thể nói những câu như thế được. mà Clo cần quái gì Nồi kể về Clo cho mọi người? Nồi ở bên Nara và Sain (còn ai nữa thì…biết đâu ^^) thì làm quái gì phải kể về tụi này – vốn là những người người bạn ko hợp với thực chất của Nồi. (thực chất thì Clo chẳng hiểu Sain viết cái gì với Clo cả +____+)
Nồi nói là nhờ Sain viết bài này mà Nồi tỉnh ra được chút xíu, lúc ấy Clo chưa đọc bài Sain viết nên Clo cũng ko hiểu lắm, giờ đọc rồi thì…càng hổng hiểu ^^
@ Nara: chị là Nara thí chị ghi hộ em cái tên với, ban đầu em tưởng Nồi...Chị mới sống với Nồi có từ đầu năm ngoái thôi mà, nhưng có lẽ sông với chị thì nó có thể sống thật hơn
@ Dâu: bà cũng đang muốn lock nó đây cháu, tại mấy hôm nay bà phỉ off.....cảm ơn cháu nhiều lắm ^^

Bài gửiTiêu đề: Re: NabeFam hồi sinh - nên chăng???!   

NabeFam hồi sinh - nên chăng???!
Trang 2 trong tổng số 2 trangChuyển đến trang : Previous  1, 2
 Similar topics
-
» Ăn chay cũng sát sinh phải không?
» TẮM RỬA CHO CHÚNG SINH ĐAU KHỔ
» Thư sinh nghèo.....làm thơ " Người con gái "
» Bàn ăn Giáng sinh lung linh ánh nến
» Chúc mừng sinh nhật Thầy Ái Hoa