::[TrcW]::
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

::[TrcW]::

We are one big Family!!!

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập
Top posters
-o0Jaunes2Grassberry0o- (3037)
Franςoise (2413)
Thanh (2093)
Thỏ Thơ Thẩn (1779)
Verona.Gu (1344)
Phương Linh (1327)
Silly Cat (1239)
sanami (884)
meotaito_178 (864)
mike.tennant (822)
♥♥♥
Ai đó cho cái hình quăng vô
đây cho đỡ trống coi
Ọ A Ọ
Bài gửi sau cùng
Bài gửiNgười gửiThời gian
TrcW Family, fu fu fu... Thu May 19, 2016 6:01 am
Chiếc xe mui trần của cụ Chàm Wed Apr 22, 2015 8:29 pm
mike.tennant's Typography Tips Thu Nov 21, 2013 4:54 pm
Lảm nhảm trước giao thừa =)) Sun Mar 10, 2013 5:31 pm
[Game] Puzzle Sun Mar 10, 2013 5:11 pm
Lì xì đầu năm Thu Mar 07, 2013 10:28 am
[Game] Rand tablet Thu Mar 07, 2013 9:52 am
Tham gia thiết kế banner cho box Sat Feb 16, 2013 8:15 pm
Xông đất đầu năm Fri Feb 15, 2013 9:03 pm
Phát động phong trào Mỗi người một topic mừng năm mới aka không lập là xử trảm. =)) Thu Feb 14, 2013 10:46 am

Có nên họp offline?

Go down 
Verona.Gu
-o0Jaunes2Grassberry0o-
Ichira
Franςoise
sanami
Silly Cat
Phương Linh
Thanh
12 posters
Chuyển đến trang : 1, 2, 3  Next

Có nên họp offline không?
1. Có chứ! Tất nhiên rồi
Có nên họp offline? Vote_lcap67%Có nên họp offline? Vote_rcap
 67% [ 10 ]
2. Thôi khỏi đi, không gặp được đâu
Có nên họp offline? Vote_lcap13%Có nên họp offline? Vote_rcap
 13% [ 2 ]
3. Hay đấy, nhưng để bữa nào đông vui thành viên đã
Có nên họp offline? Vote_lcap20%Có nên họp offline? Vote_rcap
 20% [ 3 ]
Tổng số bầu chọn : 15

Back

Tác giảThông điệp
Thanh
Founder
Founder
Thanh

Số lần được Cảm ơn : 13
Birthday : 08/03/1995

Có nên họp offline? Empty
Bài gửiTiêu đề: Có nên họp offline?   Có nên họp offline? Icon_minitimeFri Jun 26, 2009 6:54 pm

Nếu giống như năm ngoái thì năm nay có thể ACC sẽ lại tổ chức Actice Expo ở Tp HCM và Hà Nội vào khoảng tháng 9 này, Clo nghĩ đây là điều kiện để TrcW họp offline.
Có lẽ nói đến họp offline thì còn quá sớm đối với TrcW chúng ta (có 21 thành viên ~ èo ơi….) nhưng nếu không tính từ bây giờ thì đến lúc quyết định lại bỏ lỡ cơ hội mất (đâu thể kéo cái AE tổ chức nhiều ngày được)
Vậy nên, Clo tính thế này: chúng ta sẽ họp offline ở hai địa điểm:
- Hà Nội: Địa điểm chính xác thì chưa quyết định vội, chờ xem AE sẽ đc tổ chức ở đâu rồi chúng ta đến đó
Phụ trách ở Hà Nội sẽ là ss Silly, ss ko đi được thì tống trách nhiệm cho anh Taka ^^
- Tp HCM: đại điểm chính xác thì cũng từ từ đã, nhưng Clo nghĩ là sẽ tổ chức ở sân A4, Nhà văn hóa Thanh niên, Quận 1 (Dzà hú, xa tít mù khơi luôn ~) vì năm ngoái AE tổ chức ở đấy mà
Phụ trách ở Tp HCM sẽ là Clo, trong trường hợp Clo ko đi được thì sẽ giao cho Ema

Nội dung thì chắc chúng ta sẽ đi mua đồ đã (đi hội chợ mà ^______^) rồi thì tụm lại ăn, sau đó thì… làm gì ai biết :D Nói thế thôi chứ có thực hiện được hay không cũng hơi khoai củ một tí, mọi người vote nhé! Rồi từ từ tính……….đời còn dài chán
https://myfam.forum-viet.com
Phương Linh
VIP Member
VIP Member
Phương Linh

Số lần được Cảm ơn : 5
Birthday : 01/01/1996

Bài gửiTiêu đề: Re: Có nên họp offline?   Có nên họp offline? Icon_minitimeFri Jun 26, 2009 8:05 pm

à có chứ, đương nhiên là nên đi họp mặt offline rồi, vì chúng ta có ít thành viên, nhưng như vậy sẽ dễ giao tiếp và nhận ra nhau hơn. nhưng nói thật là thời gian tổ chức offline rất khó để tham dự đc(vì đang trong năm học) với lại mỗi ng` một nơi, xa nhau như vậy nên ko đc vui lắm. (nhất là HN, quay đi quay lại có chưa tới 5 ng` =.=)

Trích dẫn :
Hà Nội: Địa điểm chính xác thì chưa quyết định vội, chờ xem AE sẽ đc tổ chức ở đâu rồi chúng ta đến đó
Phụ trách ở Hà Nội sẽ là ss Silly, ss ko đi được thì tống trách nhiệm cho anh Taka ^^

*đẩy*
anh Taka ko nhận đc em à. TT^TT. thứ nhất vì chắc chắn mẹ anh sẽ ko cho đi, nếu đi lén theo kiểu đến trễ về sớm thì còn đc, chứ nếu bảo đứng ra phụ trách rồi liên lạc rồi đủ thứ chuyện thì anh ko làm đc(thời gian+phương tiện đều không có) nên anh ko đảm nhận đc đâu. nên bỏ cái này đi, để chị S nhận trách nhiệm một mình thôi, há há =)) (em xin lỗi chị S ạ)

à, cuối cùng dù thế nào thì vẫn đồng ý với vụ offline nè. hào hứng lắm nhưng ko biết có đi đc ko nữa TT^TT
Silly Cat
VH Leader
VH Leader
Silly Cat

Số lần được Cảm ơn : 7
Birthday : 24/07/1909

Bài gửiTiêu đề: Re: Có nên họp offline?   Có nên họp offline? Icon_minitimeFri Jun 26, 2009 8:34 pm

@Taka: hở
Taka ở Hà Nội à o__O

Bây giờ mới biết đấy....Sao ko nói sớm ="=

ở Hà Nội có ít mem lắm
chủ yếu là ở HCM....

à....Có thể hè này ss vào Sài Gòn ^^
Phương Linh
VIP Member
VIP Member
Phương Linh

Bài gửiTiêu đề: Re: Có nên họp offline?   Có nên họp offline? Icon_minitimeSat Jun 27, 2009 9:05 am

@chị S: em cũng bất ngờ cái tin chị ở HN đó, bấy lâu cứ tưởng ngoài Hn có mình em chứ, rầu thối ruột. nhưng nói sớm để làm j ạ? à quên, chị nhắm đi đc đợt off này ko ạ?
PS: chị sướng quá à.......em thì đến mơ cũng ko dám mơ đc vào Sài Gòn.......
Thanh
Founder
Founder
Thanh

Bài gửiTiêu đề: Re: Có nên họp offline?   Có nên họp offline? Icon_minitimeSat Jun 27, 2009 12:14 pm

@ Taka: đó là em vd thôi...Đang hỏi xem có nên họp offline ko cơ mà
Nếu tính ra thì ở HN chỉ có Taka với Silly thôi...hơ hơ...tự gặp nhau à........
Còn ở TP HCM thì có Clo nè, Ema, Alex...còn Dâu thì cũng ở miền Nam luôn nhưng hơi xa tí, chẳng biết có gặp đc không.....mà vốn thì Clo gặp Ema hoài thôi....
Chắc đến ngày họp thì mem sẽ đông lên đc một tí xíu....

@ S & Taka: em đang mong đc ra HN đê......
Phương Linh
VIP Member
VIP Member
Phương Linh

Bài gửiTiêu đề: Re: Có nên họp offline?   Có nên họp offline? Icon_minitimeSat Jun 27, 2009 4:51 pm

@clo_chan: ừa, thì bảo có mà ^^. hơ, có mỗi hai ng` thôi hả? sao mà " vườn ko nhà trống" quá vậy nè trời......TT^TT .cầu cho nhà anh với nhà chj S gần nhau tí không thì gặp cũng khó lắm đó TT^TT. chắc là tự liên lạc rồi gặp nhau thôi em, mà ko biết chị S có điện thoại di động ko nhỉ?
Trích dẫn :
Còn ở TP HCM thì có Clo nè, Ema, Alex...còn Dâu
thì cũng ở miền Nam luôn nhưng hơi xa tí, chẳng biết có gặp đc
không.....mà vốn thì Clo gặp Ema hoài thôi....

đông quá trời vậy, sướng ghê nơi đó TT^TT. chắc là mọi ng` cũng cố gắng đi đc thôi ^^

còn anh mong vào Tp HCM nè......sao chúng ta xa nhau quá vậy nè trời......
Silly Cat
VH Leader
VH Leader
Silly Cat

Bài gửiTiêu đề: Re: Có nên họp offline?   Có nên họp offline? Icon_minitimeSat Jun 27, 2009 7:31 pm

@Cả 2: Nghe đau thương quá
Giống kiểu anh ở đầu sông em cuối sông ý nhở =]]

@Taka: S có điện thoại di động '_____________'-

Túm lại là họp off ở HCM trước....Hà Nội năm sau =]]
Thanh
Founder
Founder
Thanh

Bài gửiTiêu đề: Re: Có nên họp offline?   Có nên họp offline? Icon_minitimeSat Jun 27, 2009 8:47 pm

@ Taka: tính rộng hơn thì miền Nam còn có Hani, meo, Nồi, Nara........Tội nghiệp anh quá.....muốn ra HN với anh ghê......
@ s: sao tưỏng tưọng s cưòi trên sự đau buồn của ngưòi khác nhỉ.....
ss cho em số của ss luôn hén, bữa nào ss vào Nam em ra đón
Mà họp HN năm sau lận à.....
Silly Cat
VH Leader
VH Leader
Silly Cat

Bài gửiTiêu đề: Re: Có nên họp offline?   Có nên họp offline? Icon_minitimeSat Jun 27, 2009 9:16 pm

@Clo:
ừa....Đành thế thôi...Có mỗi 2 mem off kiểu gì. Taka nhỉ...

S có cười trên nỗi đau khổ của người khác đâu em (Vừa đánh máy vừa nghếch mắt lên ti vi mà đánh vẫn chuẩn =)) )

Số của ss nè: 01256314781
Taka lưu vào luôn nhá!!

Dự kiến sẽ vào HCM ngày 5/7 ^^

Thôi đi xem phim....Phim hay quá!! (Spam)
sanami
Journalist
Journalist
sanami

Số lần được Cảm ơn : 1
Birthday : 19/09/1994

Bài gửiTiêu đề: Re: Có nên họp offline?   Có nên họp offline? Icon_minitimeSun Jun 28, 2009 8:00 am

S vào đây à ? bữa nào vào nhớ nói cho sana bik để mà còn đi đón nhaz ^_____^
hóa ra mọi người ở nam hơi nhìu nhỉ , cơ hội gặp nhau cũng nhìu hơn ......nếu CLO tổ chức offline cũng sẽ có nhìu người đi lắm ...nhưng mà quận 1 ...cũng ko xa cho lắm ....có thể đi được !
mà S vào đây nghỉ hè à ?
Phương Linh
VIP Member
VIP Member
Phương Linh

Bài gửiTiêu đề: Re: Có nên họp offline?   Có nên họp offline? Icon_minitimeSun Jun 28, 2009 8:25 am

xem ra vụ họp offline đc hưởng ứng phết nhở =))
@chị S:
Trích dẫn :
@Cả 2: Nghe đau thương quá
Giống kiểu anh ở đầu sông em cuối sông ý nhở =]]

không phải anh ở đầu sông em cuối sông mà còn xa hơn vậy ấy chứ ạ, mấy con sông cũng ko với tới đc đâu TT^TT. mà sao ss lại cười?
okie, em lưu số ss rồi ^^. hì, HN có 2 mem, thỉnh thoảng gặp nhau là đc rồi, khỏi tổ chức off cho mất công. khi nào chị em mình đi ăn chơi đú đởn đi ^^
@clo_chan:
Trích dẫn :
@ Taka: tính rộng hơn thì miền Nam còn có Hani, meo, Nồi, Nara........Tội nghiệp anh quá.....muốn ra HN với anh ghê......
ừa, còn nhiều ng` nữa mà đúng ko......chẳng bù HN......nhắc lại muốn khóc quá.....còn anh thì muốn vào HCM em ạ TT^TT muốn gặp em lắm lắm TT^TT
Silly Cat
VH Leader
VH Leader
Silly Cat

Bài gửiTiêu đề: Re: Có nên họp offline?   Có nên họp offline? Icon_minitimeSun Jun 28, 2009 10:47 am

sanami đã viết:
S vào đây à ? bữa nào vào nhớ nói cho sana bik để mà còn đi đón nhaz ^_____^
hóa ra mọi người ở nam hơi nhìu nhỉ , cơ hội gặp nhau cũng nhìu hơn ......nếu CLO tổ chức offline cũng sẽ có nhìu người đi lắm ...nhưng mà quận 1 ...cũng ko xa cho lắm ....có thể đi được !
mà S vào đây nghỉ hè à ?

ừa ^^
Vào phá cái
nhưng mà nói thật thì lần này vào là lần thứ 5 rồi '_______'-
Hết thứ để chơi rồi.....
Mọi người thấy còn chỗ nào chơi thì dẫn S đi nhé >.<~
Thanh
Founder
Founder
Thanh

Bài gửiTiêu đề: Re: Có nên họp offline?   Có nên họp offline? Icon_minitimeSun Jun 28, 2009 3:28 pm

@ Silly: ss đi hết rồi à....vậy thôi....nhể......
....không thì thôi........fu fu fu......
@ Sana: cô ở quận mấy đấy ạ? Họp off thì ở quận 1 rồi....muốn gặp cô quá....
@ Taka: chắc khoảng cỡ mấy năm nữa,đến lúc đi làm em mới ra HN đc...buồn quá anh ơi....
Ở HN có mấy [A] đấy anh (~ Hana với Fai), rồi có Aya hiện tại đang chơi ở đấy nữa anh, đừng buồn thế chứ
sanami
Journalist
Journalist
sanami

Bài gửiTiêu đề: Re: Có nên họp offline?   Có nên họp offline? Icon_minitimeSun Jun 28, 2009 4:08 pm

@ S : S phải kể S đã từng đi đâu mới nói đc chứ , bây giờ nó mọc lên cả đống ....

@ clo : cô ở quận 4 cháu ạ , thế cháu ở quận mấy ?
mà thứ 2 tuần sau cô lên galaxy nguyễn trãi đấy , nhà cháu có gần đó ko ?
Franςoise
Designer
Designer
Franςoise

Birthday : 22/11/1996

Bài gửiTiêu đề: Re: Có nên họp offline?   Có nên họp offline? Icon_minitimeSun Jun 28, 2009 6:02 pm

thực sự là rất muốn đi họp off >"< , nhưng khổ nổi là off ở q.1 , Fuu lại ở q.11 *khóc* , bất công quá ,a i cũng ở gần quận nhau , kiểu nya2 là chỉ còn đứng nuốt nc' mắt >"<
http://www.gakuenalice.thegoo.us
Thanh
Founder
Founder
Thanh

Bài gửiTiêu đề: Re: Có nên họp offline?   Có nên họp offline? Icon_minitimeSun Jun 28, 2009 8:44 pm

@ Cô: nhà cháu ở quận Gò Vấp lận, xa lắm cô ơi.... Đạp xe lên đấy cháu....ná....thở.....
@ Fuu: vậy thì nhà của Fuuko gần nhà Clo chút chút....
trời ơi.......xa thế này liệu mọi người đi được ko? Hay là kiếm chỗ khác đi, khỏi đợi AE nữa
Silly Cat
VH Leader
VH Leader
Silly Cat

Bài gửiTiêu đề: Re: Có nên họp offline?   Có nên họp offline? Icon_minitimeSun Jun 28, 2009 8:53 pm

@Clo + Sana + Fuu: S mù tịt đường =))
Đã có lần lang thang với mama và thế là lạc >>> Phải nhờ Papa đến cứu
Nhớ mãi quả đấy =))

Kệ, đi rồi đi lại vẫn thấy thik + sướng....

Máu ăn chơi ko gì có thể ngăn cản....
sanami
Journalist
Journalist
sanami

Bài gửiTiêu đề: Re: Có nên họp offline?   Có nên họp offline? Icon_minitimeMon Jun 29, 2009 7:39 am

@ clo :vậy sao , tiếc nhỉ , mà vụ đó cô delay lại rồi , 1/7 cô mới đi
@ fuu:fuu ở quận 11 à , cô vứa thi ở đó xong , nhà bà con cô cũng ở đó , bữa nào rảnh chắc sẽ lên đc ...
@ S :S bị lạc à , sana mà dẫn S vào khu vực( bao gồm cả ~ ngõ hẻm khác ) nhà mình là S khỏi bik đường ra luôn ...bữa nọ cũng bị nhỏ bạn bỏ lại lạc như S thế nên quyết tâm từ ấy ko đi lạc nữa , he he , giờ mình là trùm đường phố.....
Franςoise
Designer
Designer
Franςoise

Birthday : 22/11/1996

Bài gửiTiêu đề: Re: Có nên họp offline?   Có nên họp offline? Icon_minitimeMon Jun 29, 2009 9:08 am

@Clo: fuu hok chắc lắm âu , quan trọng là cái phường nữa

@Sana: thế họ hàng của Sana ở f mấy thế , fuu ở f 5 , hỏi cho chắc có gì mốt sana lên nhà bà con chơi cơ may fuu còn gặp đc ^^

@S: đi hết chỗ ở tp.hcm rùi thì đi vào mấy cái quán xá mà ăn với uống ^^ , hcm nhiều quán ngon lắm
[/color]

Được sửa bởi _[F]_ ngày Mon Jun 29, 2009 1:11 pm; sửa lần 1.
http://www.gakuenalice.thegoo.us
Ichira
Member
Member
Ichira

Số lần được Cảm ơn : 2
Birthday : 10/10/1996

Bài gửiTiêu đề: Re: Có nên họp offline?   Có nên họp offline? Icon_minitimeMon Jun 29, 2009 12:58 pm

hum~ bây giờ Ichi mới để ý vụ này đấy~
hoá ra mọingười ở HCM ko nhỉ~ Ichi cũng ở HCM nè ^^~ thường thì lễ hội Ichi hay đi lắm~ xa cỡ nào cũng phải đi~ có lẽ lần này chắc cũng đi đc~ hi vọng gặp đc mọi người ha ^^. Àh mà đa số các mem ở quận nào ấy nhỉ '___'- , Ichi ở quận Bình Thạnh~ lên quận nhất thì chắc cũng gần thoi~ [năm ngoái hình như cũng có 1 cái ở nhà văn hoá thanh niên nhỉ~ ].

@ Cụ : khi nào chắt rảnh chắt sẽ xin ra HN~ hi vọng gặ đc cụ~ thấy đường phố ở đấy cũng ko phức tạp như trong HCM~ hi vọng người mù đường như chắt có thể đi đc ="= [spam ròi~]

@ nee : quên mất~ chính xác là lễ hội vào ngày nào ạh~ em đãng quá ="= , đc em sẽ đi nhưng chắc sau sinh nhật CW~ bận quá
http://clampwonderland.top-talk.net
-o0Jaunes2Grassberry0o-
VH Leader
VH Leader
-o0Jaunes2Grassberry0o-

Birthday : 16/09/1995

Bài gửiTiêu đề: Re: Có nên họp offline?   Có nên họp offline? Icon_minitimeTue Jun 30, 2009 12:14 pm

@All: Rồi, giờ thì mình đã hiểu. Mình là kẻ duy nhất 1 mình. HN còn có 2 mem, mem hầu hết ở HCM, chỉ có mình là 1 mình. Vui thật luôn đó, vui.
Thông báo luôn là Dâuchan rất muốn tham gia họp off nhưng trốn khỏi nhà đi scan hình còn khó thì nói chi qua TP ... đành cáo lỗi với mọi người vậy.
Thanh
Founder
Founder
Thanh

Bài gửiTiêu đề: Re: Có nên họp offline?   Có nên họp offline? Icon_minitimeSat Jul 04, 2009 3:39 pm

@ S: xin lỗi ss nhé....thấy số dt của s là em lại muốn nt nhiều.....phiền s rồi.....^^
@ Fuu: nói gần chút chút là so với nhà của cô Sana thôi.....đi từ GV xuống Quận 5 là phải qua Quận 11 mà...mà quận 5 là nhà của bác Clo
@ Sana: cháu ko biết cái quận 4 nó nằm ở đâu hết cô ơi
@ Ichi: em đừng lo, tới tháng 9 lận cơ, nee hy vọng lúc đó ACC sẽ tổ chức AE tại TpHCM một lần nữa
Nhà em ở Bình Thạnh à, coi bộ gần nhà nee nhất trong toàn bộ Fam rồi đấy
@ Dâu: chia buồn cùng cháu....
nhưng cháu ko một mình đâu, còn Chiyo ở Hải Dương kìa............
Tội nghiệp hai cháu của bà, chắc để bà gửi quà cho hai cháu vậy.....

MÀ mọi người tính nhận ra nhau bằng cách nào???
Verona.Gu
Journalist
Journalist
Verona.Gu

Birthday : 08/02/1997

Bài gửiTiêu đề: Re: Có nên họp offline?   Có nên họp offline? Icon_minitimeSat Jul 04, 2009 7:40 pm

Vậy coi như Gu cũng thuộc loại lạc loài nhất,nhà Gu ở q.3 8)
Đi off => chịu,mm kô cho ra khỏi nhà để đi chơi w bạn nữa là mọi ng` .Phạm vi bán kính trong vòng 1,5 km:shock:
Gò Vấp có nàh con bạn,mà toàn thấy nó qua nhà mìg chơi chứ mìg chả qua nhà nói chơi
Các nơi còn lại => chuối :D
-o0Jaunes2Grassberry0o-
VH Leader
VH Leader
-o0Jaunes2Grassberry0o-

Birthday : 16/09/1995

Bài gửiTiêu đề: Re: Có nên họp offline?   Có nên họp offline? Icon_minitimeSun Jul 05, 2009 9:55 am

@Clo: *long lanh* bà thật là thông hiểu nỗi đau lòng của cháu, hức, thích quà của bà nhất, hức.
àh, cháu ko đi được nhưng cũng góp ý này, có thể mình nên nhờ người design, hoặc là design, một pic làm riêng cho forum mình, rồi mọi người đi in màu, dán vào bất cứ cái gì, miễn sao đến hôm đi cầm theo được rồi nhận ra nhau, ko biết bà thấy ý kiến này thế nào nhỉ?
Thanh
Founder
Founder
Thanh

Bài gửiTiêu đề: Re: Có nên họp offline?   Có nên họp offline? Icon_minitimeSun Jul 05, 2009 10:17 am

@ GU: sửa lại câu trên của bà nhé, cháu là người gần nhà bà nhất đấy, vậy mà cháu ko đi đc à...
vậy bà lại phải gửi quà rồi......(cà ấy chị em nhà cháu đều ko đi đc hết.....)
@ Dâu: cảm ơn cháu nhé, bà định làm membercard cho mọi người, ai đi thì bà deisgn cho một cái membercard (mặt sau thì giống nhau cho dễ nhân)
Rieng bà chắc sắm một cái bảng thật bự ghi chữ Trcw quá (năm quái dự đinh cầm bảng GAW) --> năm nay chắc cầm 2 tay 2 bảng luôn quá --> giống con khùng ^^
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Có nên họp offline?   Có nên họp offline? Icon_minitime

Có nên họp offline?
Trang 1 trong tổng số 3 trangChuyển đến trang : 1, 2, 3  Next
 Similar topics
-
» Membercard cho họp offline