::[TrcW]::
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

::[TrcW]::

We are one big Family!!!

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập
Top posters
-o0Jaunes2Grassberry0o- (3037)
Franςoise (2413)
Thanh (2093)
Thỏ Thơ Thẩn (1779)
Verona.Gu (1344)
Phương Linh (1327)
Silly Cat (1239)
sanami (884)
meotaito_178 (864)
mike.tennant (822)
♥♥♥
Ai đó cho cái hình quăng vô
đây cho đỡ trống coi
Ọ A Ọ
Bài gửi sau cùng
Bài gửiNgười gửiThời gian
TrcW Family, fu fu fu... Thu May 19, 2016 6:01 am
Chiếc xe mui trần của cụ Chàm Wed Apr 22, 2015 8:29 pm
mike.tennant's Typography Tips Thu Nov 21, 2013 4:54 pm
Lảm nhảm trước giao thừa =)) Sun Mar 10, 2013 5:31 pm
[Game] Puzzle Sun Mar 10, 2013 5:11 pm
Lì xì đầu năm Thu Mar 07, 2013 10:28 am
[Game] Rand tablet Thu Mar 07, 2013 9:52 am
Tham gia thiết kế banner cho box Sat Feb 16, 2013 8:15 pm
Xông đất đầu năm Fri Feb 15, 2013 9:03 pm
Phát động phong trào Mỗi người một topic mừng năm mới aka không lập là xử trảm. =)) Thu Feb 14, 2013 10:46 am

Tám linh tinh

Go down 
shiroutsubasa
meotaito_178
killer
Akairingo
Franςoise
Thỏ Thơ Thẩn
Verona.Gu
Ema
sanami
Phương Linh
Silly Cat
-o0Jaunes2Grassberry0o-
Thanh
17 posters
Chuyển đến trang : Previous  1 ... 5, 6, 7 ... 19 ... 32  Next
Tác giảThông điệp
-o0Jaunes2Grassberry0o-
VH Leader
VH Leader
-o0Jaunes2Grassberry0o-

Số lần được Cảm ơn : 2
Birthday : 16/09/1995

Tám linh tinh - Page 6 Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Tám linh tinh   Tám linh tinh - Page 6 Icon_minitimeTue Jul 07, 2009 9:36 am

@S: Dĩ nhiên là ko phiền ạh, nếu thích thì hôm nào mình tám nhảm tiếp. Cười thêm vài bữa nữa cho hoành tráng rồi mình post lên để thiên hạ thưởng lãm ạh ^^
@Gu: nee tám với bạn nee cũng cười vật vã nhỉ ^^
Thỏ Thơ Thẩn
Journalist
Journalist
Thỏ Thơ Thẩn

Số lần được Cảm ơn : 4
Birthday : 12/12/1997

Bài gửiTiêu đề: Re: Tám linh tinh   Tám linh tinh - Page 6 Icon_minitimeTue Jul 07, 2009 1:35 pm

Hì hì, mọi ng` đều chat với S ròi nhỉ, mỗi chiyo là chưa àh , ngủ suốt mà :P
Verona.Gu
Journalist
Journalist
Verona.Gu

Birthday : 08/02/1997

Bài gửiTiêu đề: Re: Tám linh tinh   Tám linh tinh - Page 6 Icon_minitimeWed Jul 08, 2009 1:18 pm

@Cụ S: Vâng,cháu đang mong thêm 1 tràng cười vật vã nữa mà có vẻ như là cụ đang phát điên vì mấy trăm tấm ảnh mẹ cụ bắt cụ làm còn cháu thì đang bận việc riêng(top secrets) nên vẫn chưa cười vật vã đc ạ
@Dâu-chan: nee cười như điên còn nó thì fát sợ lun =)) (mà nó là thuộc loại ~ thằng wậy wậy kô sợ trời đất đấy nhá =))=))=))=))=)) )
@Chiyo-chan: Dậy,dậy mau,ngủ hoài :?:
-o0Jaunes2Grassberry0o-
VH Leader
VH Leader
-o0Jaunes2Grassberry0o-

Bài gửiTiêu đề: Re: Tám linh tinh   Tám linh tinh - Page 6 Icon_minitimeWed Jul 08, 2009 2:49 pm

@Gu: Theo tình hình thì đúng là vậy.
@Chiyo: Vậy thì ko ngủ nữa, dậy chat đi, ngủ hoài cũng ko tốt đâu hà.
Mau mau, dậy đi, ko dậy là nee cào đấy *giương móng mèo*
Akairingo
Member
Member
Akairingo

Số lần được Cảm ơn : 1
Birthday : 25/11/1996

Bài gửiTiêu đề: Re: Tám linh tinh   Tám linh tinh - Page 6 Icon_minitimeWed Jul 08, 2009 3:44 pm

Chào mấy bạn, mình là mem mới. Chưa biết gì hết nên thành ra mong mọi người giúp đỡ nghen ^^
Cho mình hỏi mấy bạn là thanh kiếm của [R] Syaoran tên là gì vậy?
Thỏ Thơ Thẩn
Journalist
Journalist
Thỏ Thơ Thẩn

Bài gửiTiêu đề: Re: Tám linh tinh   Tám linh tinh - Page 6 Icon_minitimeWed Jul 08, 2009 6:31 pm

@nee (cả 2 nee nhá) : ấy ấy, các nee đừng nóng, em dậy ròi đây ^^. Thiệt tình, sao ai cũng nói là "dậy đi, đừng ngủ nữa" hoặc những câu tương tự vậy? Rốt cuộc là có để cho tui ngủ hokkkkkkkkkkkkkk???????????????????
@Akai: welkum to TrcW ^^. Cứ vô tư nhá, ko ngại ko ngại.........
-o0Jaunes2Grassberry0o-
VH Leader
VH Leader
-o0Jaunes2Grassberry0o-

Bài gửiTiêu đề: Re: Tám linh tinh   Tám linh tinh - Page 6 Icon_minitimeThu Jul 09, 2009 10:28 am

@Chiyo: em út cưng của nee, phải kêu e dậy chứ, e ngủ nhiều quá rùi mà, ngủ nhiều là ko có tốt đâu hà, nào, ngủ ít thôi, 8h một ngày là quá đủ rồi nhá.
E dậy rồi thì tốt ^^ lại đây với nee nào e út cưng. ^^
@Akai: Hi there !! Tham gia tích cực nhé !!

Thanh
Founder
Founder
Thanh

Số lần được Cảm ơn : 13
Birthday : 08/03/1995

Bài gửiTiêu đề: Re: Tám linh tinh   Tám linh tinh - Page 6 Icon_minitimeThu Jul 09, 2009 11:14 am

....lâu rồi mới về đây (toàn lođám cưới --> quên hết mấy khu vực xung quanh rồi ^^)
@ All: chẳng hiểu mọi người nói gì cả ^^--> spam^^
@ Akai: kiếm củaSyaoran á? cái kiếm của Syaoran bản gốc hay bản sao? (~ thông cảm, Clo quên mất ailà Clone rồi :) ) Nếu là bản sao thì tên Hiren, còn bản gốc thì Clo ko biết ......
https://myfam.forum-viet.com
Ema
Member
Member
Ema

Birthday : 02/11/1995

Bài gửiTiêu đề: Re: Tám linh tinh   Tám linh tinh - Page 6 Icon_minitimeFri Jul 10, 2009 10:54 am

hầy hầy ...sao lại spam pác iu? nói chuyện linh tinh mà.....ko hiểu có sao đâu? đây là mục tám linh tinhmà pác
@chiyo: cháu vẫn còn buồn ngủ hả cháu? thôi cứ ngủ đi ..cô ủng hộ^^--> phản
http://dnangelworld.forume.biz
Thỏ Thơ Thẩn
Journalist
Journalist
Thỏ Thơ Thẩn

Bài gửiTiêu đề: Re: Tám linh tinh   Tám linh tinh - Page 6 Icon_minitimeSat Jul 11, 2009 9:30 am

@Dâu: thấy chưa nee, cô Ema ủng hộ em kìa..... ^^ :pirat: . Vs lại bà Clo ko nói gì, chắc là ủng hộ em rồi :evil: ... => Toàn người phản động, hahahahaha :bounce: . Lại đc ngủ rồi :P
@Clo: sao lại spam hả bà? Đây là topic "Tám linh tinh" mà 🐷
-o0Jaunes2Grassberry0o-
VH Leader
VH Leader
-o0Jaunes2Grassberry0o-

Bài gửiTiêu đề: Re: Tám linh tinh   Tám linh tinh - Page 6 Icon_minitimeSat Jul 11, 2009 9:38 am

@Chiyo: Có cô Ema ủng hộ e thôi, còn nee với nee Gu là tới hai người kêu em dậy cơ, ko được ngủ nhiều, dậy thôi nào *xách cổ áo lôi ra khỏi giường* dậy ko hay là chờ nee cào mới dậy nào, trưa rồi, ngủ nhiều thế, nướng cháy giường rồi *giựt chăn ra*
@Ema: Cô đừng ủng hộ em nó ngủ nướng chứ cô, cháy giường mất.
Ema
Member
Member
Ema

Bài gửiTiêu đề: Re: Tám linh tinh   Tám linh tinh - Page 6 Icon_minitimeSat Jul 11, 2009 6:21 pm

@ dâu: sao cháu ác thế.....em nó mà cháu đối xử như rứa à? hôm trc cô chat vs nó thì nó nói bị sai vặt dữ quá nên bi h nó ngủ bù mà...thôi cho em nó ngủ cháu ạ.....( đồng cảnh ngộ)
dạo này cô đi học hè nên phải dậy từ 5h30 mà tối phải coi Xfm xong cô mới ngủ nên bây h cứ như con gấu trúc
Thỏ Thơ Thẩn
Journalist
Journalist
Thỏ Thơ Thẩn

Bài gửiTiêu đề: Re: Tám linh tinh   Tám linh tinh - Page 6 Icon_minitimeSun Jul 12, 2009 8:20 am

@Dâu: nee khỏi giục, em dậy rồi đây :) . Gọi nhiều như vầy ai mà ngủ đc chứ? Nhưng mà có 2 người gọi em dậy là nee vs Gu thì cũng có 2 người ủng hộ cho em ngủ là cô Ema vs em rồi còn j`, hahahahaha.......... :oops:
@Ema: Cảm ơn cô nhiều vì cô đã ủng hộ cháu ^^. Nhưng cháu hết buồn ngủ rồi ạh 🐒 . Bây giờ tới lượt cô ngủ, cháu cũng ủng hộ cô luôn :idea: . Cô cứ ngủ đi cô nhé, cô ngủ nhiều vào.
-o0Jaunes2Grassberry0o-
VH Leader
VH Leader
-o0Jaunes2Grassberry0o-

Bài gửiTiêu đề: Re: Tám linh tinh   Tám linh tinh - Page 6 Icon_minitimeSun Jul 12, 2009 10:06 am

@Ema: Nếu có lý do đàng hoàng thì cháu cũng cho nó ngủ thôi, nhưng ko cho nướng quá, dù gì e út cưng của cháu cũng ko nên ngủ nhiều, thỏ mà [chẳng biết có liên quan gì ko] nhưng nói thật là cháu rất thích đánh thức người khác đấy ạ, chẳng hiểu sao, cái đó giống như sở thích, để giết thời gian. *cười*
Thôi nếu cô cũng đồng cảnh ngộ với e nó thì cô nên nghỉ ngơi đi ạ.
@Chiyo: Đúng là e ngoan của nee *ôm* lần sau nếu mệt thì nói nee, nee sẽ cho e ngủ, nhưng ko có nướng cháy giường nghen *ôm* nướng cháy giường là nee cào *mắt lóe sáng*
Thỏ Thơ Thẩn
Journalist
Journalist
Thỏ Thơ Thẩn

Bài gửiTiêu đề: Re: Tám linh tinh   Tám linh tinh - Page 6 Icon_minitimeTue Jul 14, 2009 11:00 am

@Dâu: em là thỏ thì đương nhiên là có liên quan rồi ^^. Biết chi hok nee? Em là thỏ ----> Ngủ nướng nhiều ----> Cháy giường ----> Em cháy luôn ----> Biến thành thỏ nướng ----> Nhà có 2 con cáo (Gu và Taka) ----> Cáo (thích) ăn thịt thỏ ----> 2 người ấy ăn thịt em ----> Em chết luôn
Vậy ko đáng sợ àh nee, tốt nhất là hok nên ngủ
Ema
Member
Member
Ema

Bài gửiTiêu đề: Re: Tám linh tinh   Tám linh tinh - Page 6 Icon_minitimeTue Jul 14, 2009 11:22 am

rưng rưng...khóc......
cháu Chiyo ạ......tội nghiệp cháu quá..*khóc*...sống vs 2 kon káo.....*khóc*
cô ko ngủ đc.....thức dậy sớm....mê chơi nên ngủ trễ...ko thể ngủ nhiều đc*khóc*
đc hôm thứ 7.....rảnh 1 tí.....7h30 dậy*khóc*
Verona.Gu
Journalist
Journalist
Verona.Gu

Birthday : 08/02/1997

Bài gửiTiêu đề: Re: Tám linh tinh   Tám linh tinh - Page 6 Icon_minitimeTue Jul 14, 2009 4:19 pm

@Ema: tội cô wá =_______________=
@Chiyo: CC kô biết là cáo nó thík thịt sống hơn chết à :oops: E mà cháy khét thì ai mà thèm ăn,đi ngủ đi nhá =)) Nhưng mà cũng fải cẩn thận vì nướng kô đúng độ thì nó ra thành con thỏ nóng giòn đấy =))
=>kô hiểu mìg nói cái j` lun :(

Nhà này là thỏ w mèo hiền thì ngu ngu (kô có ý j` đâu nház) lại đi ở chung w 2 con cáo =)) Thế thì lo mà cung cấp đồ ăn nhiều lên (cụ thể là ở đám cưới) để Gu kô ăn thịt 2 ng` nhá =))
-o0Jaunes2Grassberry0o-
VH Leader
VH Leader
-o0Jaunes2Grassberry0o-

Bài gửiTiêu đề: Re: Tám linh tinh   Tám linh tinh - Page 6 Icon_minitimeWed Jul 15, 2009 9:02 am

@Chiyo: *đọc đọc* à, tội e thật, thương em ghê *cười, ôm* thôi, tùy e vậy, e thích ngủ thì cứ ngủ, còn sợ thì thôi vậy.
@Ema: Cô ngủ ít thế ạ? giống cháu, cháu là mèo nên hay thức đêm, mà chẳng hiểu sao sáng lại dậy sớm, rốt cục cháu cũng ngủ ít.
@Nee: Nee ui, nee ko biết rồi, mèo nhà mới hiền nee à, e là mèo hoang, đã thế còn thêm bộ lông màu đen nữa, nhìn bề ngoài là đã thấy ... sợ rồi ấy chứ. Nee ko ăn thịt được e đâu, nee là cáo mà nhỉ *cười* e phải nói cho nee hay là lớp e cũng có một con cáo rất rất là kinh đấy nhé, nó ngồi cạnh e luôn nhé, thế mà nó ko dám bắt nạt con mèo là e đâu *cười* mèo nhỏ con vậy mà ko thường đâu nha nee *cười*
Thỏ Thơ Thẩn
Journalist
Journalist
Thỏ Thơ Thẩn

Bài gửiTiêu đề: Re: Tám linh tinh   Tám linh tinh - Page 6 Icon_minitimeWed Jul 15, 2009 12:49 pm

Hic, Gu ko ăn thịt đc Dâu thì kiểu j` cũng quay sang em sớm thui, chết chắc :) . Gu đừng ăn thịt em nhé, thịt em đâu có ngon
-o0Jaunes2Grassberry0o-
VH Leader
VH Leader
-o0Jaunes2Grassberry0o-

Bài gửiTiêu đề: Re: Tám linh tinh   Tám linh tinh - Page 6 Icon_minitimeThu Jul 16, 2009 10:45 am

@Chiyo: Tội em út cưng của nee ghê gớm luôn hà, chắc là e sẽ bị 2 con cáo xúm vào làm thịt, thương em ghê, mà cáo thì thích ăn thịt thỏ lắm đó.
Nee là mèo nên thành ra cáo ko thích ăn thịt nee. =))
Akairingo
Member
Member
Akairingo

Birthday : 25/11/1996

Bài gửiTiêu đề: Re: Tám linh tinh   Tám linh tinh - Page 6 Icon_minitimeFri Jul 17, 2009 3:41 pm

@All: có bạn nào biết nhiều về Tsubasa có thể tóm tắt lại cho mình nghe ko? Mình mới đọc tới tập 10 thôi nên thành ra cũng ko hiểu rõ lắm [mới hiểu sơ à]
@Clo: Mình cũng ko biết ai là bản gốc ai là bản sao nữa, nhưng mà thanks bạn nhiều nhe ^^
-o0Jaunes2Grassberry0o-
VH Leader
VH Leader
-o0Jaunes2Grassberry0o-

Bài gửiTiêu đề: Re: Tám linh tinh   Tám linh tinh - Page 6 Icon_minitimeFri Jul 17, 2009 4:52 pm

@Akairingo: Akai --> đỏ, ringo --> táo. Vậy gọi bạn là trái táo đỏ nghen ^^. Tắt thêm chút gọi là Táo ^^ trùng kiểu với Dâu nhỉ ^^.
Bạn là con trai à? Bạn có gf chưa? nếu chưa thì bạn có cần giới thiệu ko, để Dâu giới thiệu một người cho nha, em gái của Dâu ấy, Chiyo, em út cưng của Dâu ấy, [đang ham hố có thêm một đám cưới nữa cho e mình rồi sẵn tiện trổ tài tìm sính lễ + của hồi môn luôn] đồng ý thì nói ngay cho bạn Dâu nghen ^^
@Chiyo: Nếu được thì vào nói nee nghen e, [nee đang mong, nha em]
PS: Thấy mình tự tiện + tự sướng ghê, mọi người thông cảm, đầu óc đang kém bình thường + ham hố.
Thanh
Founder
Founder
Thanh

Số lần được Cảm ơn : 13
Birthday : 08/03/1995

Bài gửiTiêu đề: Re: Tám linh tinh   Tám linh tinh - Page 6 Icon_minitimeSat Jul 18, 2009 9:00 pm

@ Dâu: người ta mới vô cháu đã cho một tràng rồi ^^ Cháu là người bắt bó hoa mà, sao không tự mai mối mình vơi Táo ấy cháu ^^
@ Táo: Táo mới vô mà đã được mọi người săn đón ghê thật (Dâu đã làm mai rồi kìa ^^)
Còn tóm tắt Trc á...đại khái là ....èo ơi.......bạn Táo tự đọc đc không.......
https://myfam.forum-viet.com
Silly Cat
VH Leader
VH Leader
Silly Cat

Số lần được Cảm ơn : 7
Birthday : 24/07/1909

Bài gửiTiêu đề: Re: Tám linh tinh   Tám linh tinh - Page 6 Icon_minitimeSat Jul 18, 2009 11:01 pm

Trích dẫn :
Bạn là con trai à? Bạn có gf chưa? nếu chưa thì bạn có cần giới thiệu ko, để Dâu giới thiệu một người cho nha, em gái của Dâu ấy, Chiyo, em út cưng của Dâu ấy, [đang ham hố có thêm một đám cưới nữa cho e mình rồi sẵn tiện trổ tài tìm sính lễ + của hồi môn luôn] đồng ý thì nói ngay cho bạn Dâu nghen ^^

Em ơi bình tĩnh ... Người ta vừa mới chân ướt chân ráo vào đây... em cho một tràng... lại còn có GF chưa nữa =))
Có vẻ em này nóng ruột muốn làm đám cưới sau vụ nhận bó hoa quá =))
Thấy Clo bảo định ném cho S... may mà mình nhanh tay lẹ mắt chuồn trước =))

@App << cái tên gọi hơi bất bình thường bởi một người cũng bất bình thường đặt ra =))
Tóm tắt TrcW này

Sakura và Syaoran trở lại, nhưng họ không phải là hai nhân vật mà bạn từng biết đến trong truyện Card Captor Sakura. Trong câu chuyện này, Sakura là công chúa của nước Clow - là người sở hữu một sức mạnh thần bí, một sức mạnh có thể làm thay đổi thế giới. Syaoran là bạn từ thời thơ ấu của cô và là người đứng đầu nhóm khảo cổ trong cuộc đào bới khiến cho cha cậu bị chết.
Họ cư trú trong những thế giới (chiều không gian) khác nhau... nơi bất cứ thứ gì bạn ít trông đợi nhất có thể xảy ra - và đã xảy ra. Khi Sakura mạo hiểm bày tỏ tình cảm với Syaoran, một biểu tượng đã bị phơi bày - biểu tượng bị khởi động để bắt đầu một cuộc truy tìm khác thường.
Và giờ đây, Syaoran phải lao vào một cuộc hành trình xuyên qua những thế giới khác nhau - nhằm cứu lấy Sakura

Xin lưu ý, nội dung trên Coppy từ Vnsharing ^^
S cũng k đủ lời và trình để tóm tắt lại =))

@Mấy em ở trên đang bàn chuyện ở trên... Chính xác là chuyện ngủ nướng ý (__ _______!)
Thông báo với các em là S cũng là dân chuyên nghiệp trong vụ "nướng" này =))
Có ngày ngủ đến 11h30 ság luôn =))
(Ps thêm là hôm đấy 4h30' sáng mới ngủ =)) )

Dạo này toàn ngủ muộn dậy muộn ~
Lúc post bài này cũng đã 10:55 PM (theo cái đồng hồ ở máy tính S)
Còn sớm chán ... một ngày ít nhất 12h S mới đi ngủ ~~

Lạc đề... S đồng ý với Ema... Em Dâu kệ Chiyo đi... Cho em ý nướng thật sướng (vần ghê)
Là thành viên của cái môn phái "nướng ko cần lửa" này S biết đc cái hấp dẫn của nó chứ... ghê gớm lắm =))

Thôi, chấm dứt cái com này ở đây, hôm nay bấn quá đi...~.~
-o0Jaunes2Grassberry0o-
VH Leader
VH Leader
-o0Jaunes2Grassberry0o-

Bài gửiTiêu đề: Re: Tám linh tinh   Tám linh tinh - Page 6 Icon_minitimeSun Jul 19, 2009 2:38 pm

@Clo: Haha cháu túm hoa chơi thôi ^^ túm giữcho nó yên tâm đấy ạ, nhưng mai mối thì cháu lại thích mai mối người khác *cuời tự sướng* với lại tranh thủ cho e cháu đám cưới trước, chứ để sau này cháu chẳng còn cơ hội đi lựa của hồi môn nữa đâu, sang năm cháu lớp 9 rồi mà, bằng tuổi bà mà >"<
@S: Hehe, bình tĩnh lắm đấy ạ, nhưng tại cái máu ham hố + tự sướng nên thành ra lời lẽ nó *cười*
@Chiyo: Vào xem rồi trả lời nào e út cưng của nee *cười*
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Tám linh tinh   Tám linh tinh - Page 6 Icon_minitime

Tám linh tinh
Trang 6 trong tổng số 32 trangChuyển đến trang : Previous  1 ... 5, 6, 7 ... 19 ... 32  Next
 Similar topics
-
» Nếu là Shaman, bạn sẽ chọn linh hồn sở hữu nào?
» Vẽ trên máy tinh xD
» những nỗi đau về một tình bạn..........
» thơ tình chấm.... mắm nêm !
» (TRCFam Album) Taka_kun | Phương Linh