::[TrcW]::
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

::[TrcW]::

We are one big Family!!!

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập
Top posters
-o0Jaunes2Grassberry0o- (3037)
Franςoise (2413)
Thanh (2093)
Thỏ Thơ Thẩn (1779)
Verona.Gu (1344)
Phương Linh (1327)
Silly Cat (1239)
sanami (884)
meotaito_178 (864)
mike.tennant (822)
♥♥♥
Ai đó cho cái hình quăng vô
đây cho đỡ trống coi
Ọ A Ọ
Bài gửi sau cùng
Bài gửiNgười gửiThời gian
TrcW Family, fu fu fu... Thu May 19, 2016 6:01 am
Chiếc xe mui trần của cụ Chàm Wed Apr 22, 2015 8:29 pm
mike.tennant's Typography Tips Thu Nov 21, 2013 4:54 pm
Lảm nhảm trước giao thừa =)) Sun Mar 10, 2013 5:31 pm
[Game] Puzzle Sun Mar 10, 2013 5:11 pm
Lì xì đầu năm Thu Mar 07, 2013 10:28 am
[Game] Rand tablet Thu Mar 07, 2013 9:52 am
Tham gia thiết kế banner cho box Sat Feb 16, 2013 8:15 pm
Xông đất đầu năm Fri Feb 15, 2013 9:03 pm
Phát động phong trào Mỗi người một topic mừng năm mới aka không lập là xử trảm. =)) Thu Feb 14, 2013 10:46 am

hình sana vẽ đây !

Go down 
Phương Linh
Thỏ Thơ Thẩn
Ichira
Ema
-o0Jaunes2Grassberry0o-
Silly Cat
sanami
11 posters
Chuyển đến trang : Previous  1, 2
Tác giảThông điệp
-o0Jaunes2Grassberry0o-
VH Leader
VH Leader
-o0Jaunes2Grassberry0o-

Số lần được Cảm ơn : 2
Birthday : 16/09/1995

hình sana vẽ đây ! - Page 2 Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: hình sana vẽ đây !   hình sana vẽ đây ! - Page 2 Icon_minitimeWed Sep 02, 2009 4:17 pm

Lần này thì rõ hơn rồi ạ ~ haha bếp tập thể của nhà mình... =))
nãy giờ cháu cứ lẩm bẩm: "What a mess" và cười lăn lộn =))
Btw, cháu hok giỏi vụ đoán lắm nên thành ra ~ cháu đoán thường ít đúng lắm ~ nói sao nhỉ ~ có thể nói là trực giác của cháu hok được tốt ~
Phương Linh
VIP Member
VIP Member
Phương Linh

Số lần được Cảm ơn : 5
Birthday : 01/01/1996

Bài gửiTiêu đề: Re: hình sana vẽ đây !   hình sana vẽ đây ! - Page 2 Icon_minitimeWed Sep 02, 2009 5:18 pm

cô Nessie: cô ơi *khóc* cháu không xem đc tranh nào hết *khóc* mới xem qua đc mỗi một lần, chưa kịp đoán ra ai, vào lại 2pic thì chẳng thấy j nữa *khóc*

mấy hình chibi cháu không có ý kiến j nữa vì cô vẽ quá đẹp rồi ^^ bữa nào cô dạy cháu đi ^^

cái tấm mà cô cấm cháu đoán ấy..... cháu vẫn cứ muốn đoán :"> cô cho cháu "phí im lặng" thì cháu sẽ thôi, hị hị :"> còn không thì cháu vẫn cứ ham hố :"> X"D

tấm Kimono: cô vẽ hoa đỉnh kinh khủng, cháu nhìn vào và cháu tự kỷ trầm trọng =)) cô hãy chia sẻ bí quyết đc không ạ *cầm bút* *mắt lóe sáng* mỗi cái thắt lưng thi hơi đơn giản....

tấm cuối....nhà mình....cháu không đoán đc.... chữ nhỏ quá.... mờ nữa... hức, chạu hận cái máy tính nhà cháu quá :)

xem đc có mỗi một lần nên chẳng biết com j ^^ thôi chờ đợi tranh sau rồi cháu sẽ com kỹ hơn ạ ^^
Silly Cat
VH Leader
VH Leader
Silly Cat

Số lần được Cảm ơn : 7
Birthday : 24/07/1909

Bài gửiTiêu đề: Re: hình sana vẽ đây !   hình sana vẽ đây ! - Page 2 Icon_minitimeWed Sep 02, 2009 8:16 pm

@Cái bức vẽ BE: =)) =))

@Cái bức: "Still be friend"
:) :) :) :) Tớ muốn đoán :) 3v của tớ :)

Mà shine là ai ' '- Đề nghị ngoài nhà Vam ra k đc xưng = biệt danh ="=

@Cái bức tập thể: Em bị ngộ độc là Dâu này =))
Em trai đứng bên phải chắc là Taka

..............

Thôi k đoán nữa ... (Vì chẳng đoán đc gì nữa =)) )
meotaito_178
VHH Leader
VHH Leader
meotaito_178

Số lần được Cảm ơn : 3
Birthday : 27/12/1994

Bài gửiTiêu đề: Re: hình sana vẽ đây !   hình sana vẽ đây ! - Page 2 Icon_minitimeWed Sep 02, 2009 9:57 pm

Ha ha, trời ơi, sao BE nhu mì ngoan hiền quá vậy, mình ko nhận ra ha ha. Mà tóc BE nó cũng ko đc dài như vậy nữa rồi, BE ngắn tóc ngắn òi, chỉ dài khoảng ngang váy thui. Thanks Sana nhiều lắm. Sana vẽ chibi yêu quá, nhìn muốn cắn 1 cái.
Cái bức bếp ăn tập thể, BE nhìn đc rồi nhưng ổng đoán ra ai, hic.
@Sana: hay BE vẽ Sana nhé. Sana thik BE vẽ ntn thì miêu tả nhé.^^
Franςoise
Designer
Designer
Franςoise

Số lần được Cảm ơn : 13
Birthday : 22/11/1996

Bài gửiTiêu đề: Re: hình sana vẽ đây !   hình sana vẽ đây ! - Page 2 Icon_minitimeThu Sep 03, 2009 9:14 am

hi , cm cho chị sana đây ^^

chị sana ve~ chibi đep. ghe ^^ , tâm' kia em đoan' ko a , còn bưc' kimono thì đep. lăm' , khâm phục tài ve~ hoa của chị ghe^
bưc' tập the^? em đoan' sau nhe'
http://www.gakuenalice.thegoo.us
sanami
Journalist
Journalist
sanami

Số lần được Cảm ơn : 1
Birthday : 19/09/1994

Bài gửiTiêu đề: Re: hình sana vẽ đây !   hình sana vẽ đây ! - Page 2 Icon_minitimeThu Sep 03, 2009 1:39 pm

@dâu : umh , ko sao mà cháu , mọi người cũng đâu ai đoán đc * cười thầm trong bụng * , thế là khỏi tốn viên nào cả ...khặc khặc ................ =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =))
@shine : thì cứ đầu bự thân teo thôi mà cháu , con bạn cô nó nhìn xong mấy bức này là nằm cười lăn lộn , nó bảo * trùi ui , nhìn giống mày ghê vậy đó, lùn lùn , teo teo =.='' * .....hết chịu nổi ==''........
cháu vẫn mún đoán à , cháu mà đoán là coi chừng cô *nựng * cháu hết đường trốn luôn đấy nhaz , ko thì tuyệt giao với cháu luôn :twisted: ..cô nhìu chiêu lắm cháu à ..ê ..mà đừng đoán đấy nhé ..mỗi S với cháu bik là cô đủ mệt rồi ....( bik vậy lúc trước ko kể cho cháu rồi S đâu có bắt cô kể ...sao mình ngu thế nhỉ :) :) )
uh , cháu com sau nhé , thanks cháu :D
@S : S mất tem rồi S nhỉ =)) , mà bức BE ấy nhìn ngố lắm sao mà S cứ cười hoài vậy =='' , ko lẽ bạn bè của S là ác wỷ hết hả ( giống S =)) =)) =)) =)) )..........
ko đc đoán .....* chỉ lên trên * , sana đã nói với cháu shine rồi ấy , btw , shine là taka ấy ^^ !
@BE : cắn ứ , nhìn mún cắn ứ =)) =)) =)) =)) ......
hì , vẽ sana thế nào cũng đc ,( nói hoài mệt quá ròi ko nóí nữa ) . làm sao cho nó gian gian chút ấy ^^ !
@fuu : máy em đang bị trục trặc gõ dấu ko đc phải hok fuu, tội , em com sau cũng đc mà , ko sao đâu^^ !
cho gợi ý 1 chút : nhìn bức chibi của sana mà đoán ấy , trong đó có vài nhân vật ko đc vẽ chibi nên hơi khó nhìn , 1 vài nhân vật nhìn hơi khác ( vì con trai mà vẽ tóc xoăn thành con gái mất ^^ ! )
trong đó có : dâu , taka , clo , fuu , S , táo , thỏ , su , gu, sana ^^ !
BE do chưa vào fam nên sana ko vẽ đc , BE làm gì của sana đi nhaz ^^ !
@all : thanks 4 com ^^ !!!!!!!!!!!!!!!!!
meotaito_178
VHH Leader
VHH Leader
meotaito_178

Bài gửiTiêu đề: Re: hình sana vẽ đây !   hình sana vẽ đây ! - Page 2 Icon_minitimeThu Sep 03, 2009 6:51 pm

@Sana : gian ah gian ah, đc rùi, BE sẽ cố vẽ cho nó thiệt gian tà... hà hà. Hờ mà bạn của S toàn đứa bất bình thường thôi, ko gian tà, giết ng ko ghê tay(như BE nè), thì cũng bấn loạn, bệnh đủ thứ.. S là đứa hiền nhất đó(bằng chứng là chuyên bị trêu + cho vào tròng mấy vụ hay ho)*cười gian*
Silly Cat
VH Leader
VH Leader
Silly Cat

Bài gửiTiêu đề: Re: hình sana vẽ đây !   hình sana vẽ đây ! - Page 2 Icon_minitimeFri Sep 04, 2009 10:47 am

@BE: Có ý gì khi nói "Những chuyện hay ho" hả ?!?! >"<

Mà công nhận bạn mình chẳng đứa nào đc bình thường =))

@Sana: ôi 3v ... ôi cái tem....

*Lườm lườm em Dâu* Hãy đợi đấy !!!
sanami
Journalist
Journalist
sanami

Bài gửiTiêu đề: Re: hình sana vẽ đây !   hình sana vẽ đây ! - Page 2 Icon_minitimeMon Sep 28, 2009 3:38 pm

đây là pic mới hí hửng vẽ dc , mời mọi ngưởi bình luận , hehe !
hình sana vẽ đây ! - Page 2 Hinh1
hình sana vẽ đây ! - Page 2 Hinh2

đừng nói gì thêm về cái môi của bức này , bị chê đủ rồi , huhu =''= !!
tô ko đều cho lắm =''= hình sana vẽ đây ! - Page 2 851222 ............
meotaito_178
VHH Leader
VHH Leader
meotaito_178

Bài gửiTiêu đề: Re: hình sana vẽ đây !   hình sana vẽ đây ! - Page 2 Icon_minitimeTue Sep 29, 2009 8:09 pm

Bóc cái tem. hình sana vẽ đây ! - Page 2 142257
Nee vẽ chi tiết nhỉ, dạo này em cũng mắc bệnh vẽ cầu kì, trước thì rất ghét vẽ hoa văn vs chả họa tiết.
Về pic 1 : em thấy cái cổ nó hơi teo so vs đầu nee ah. Tai cũng nhỏ. Còn mắt, nếu nhìn trực diện thì sẽ hơi cách xa nhau. Họa tiết thì nee vẽ chuẩn rồi, ko còn gì để nói nữa hình sana vẽ đây ! - Page 2 142257 nhưng *trỏ trỏ* cái bó (lúa) sau đầu đấy là tóc ah??? Em thấy nó hơi kì kì
Pic 2 : vì nee đã nhắc trước nên em cũng ko nói gì cái mỗi nữa hình sana vẽ đây ! - Page 2 358599 Kiểu vẽ mắt của nee nó rất là long lanh lóng lánh nhá. Mặt hơi hơi vuông. Còn kia là con bướm đúng ko? Em rất thik nó, trông đẹp quá

Vậy thôi, cũng ko có nhiều, hé hé. Xin lỗi nee là cái tranh vẽ nee ế, máy hỏng nên ko chụp lên đc hình sana vẽ đây ! - Page 2 60472
*khóc xong, lon ton chạy ra*
sanami
Journalist
Journalist
sanami

Bài gửiTiêu đề: Re: hình sana vẽ đây !   hình sana vẽ đây ! - Page 2 Icon_minitimeThu Oct 01, 2009 12:28 pm

uh cái đó là tóc ấy em , mà nhìn kì lắm sao nhở =''= ? em nghĩ làm sao mà ra bó lúa thế ??????
cái môi nee bị chê lên chê xuống , nói j già quá , đậm quá , ghê quá , nhưng lỡ tô rồi nên ko xóa đc , để vậy luôn ~~
cái con bướm ấy nee mất 2 tiếng ngồi vẽ + tô ấy ( vừa vẽ vửa coi phim ^^ !)
cảm ơn em đã com cho nee ^^ ! yêu em ^^ ! * lon ton dắt vào lại *
. a k i r a
Member
Member
. a k i r a

Birthday : 29/08/1996

Bài gửiTiêu đề: Re: hình sana vẽ đây !   hình sana vẽ đây ! - Page 2 Icon_minitimeMon Dec 07, 2009 4:13 pm

@ Sana: Oa!!!!!!!!Cô vẽ đẹp quá đi!!!!!!!!Cháu thích nhất là mắt của mấy người mà cô vẽ đó!Cô tiếp tục vẽ nha!
sanami
Journalist
Journalist
sanami

Bài gửiTiêu đề: Re: hình sana vẽ đây !   hình sana vẽ đây ! - Page 2 Icon_minitimeTue Dec 22, 2009 1:19 pm

chào cháu =)) đến giờ cô mơi vào trả lời cho cháu thật tệ quá =_______=
cảm ơn cháu đã comment cho cô nhaz ^^ ! thú thật thì cô thấy mình chỉ vẽ đc có con mắt còn mấy bộ phận khác thì ....eo ôi ~~ =.=''.........
thôi , trở lại vần đề chính =)) ~!
tặng cháu tak và cháu hòang vài bức nhân dịp noel - hình như là cô vẽ 2 cháu ít hơn những người còn lại ^^ !
hình sana vẽ đây ! - Page 2 2-1
bức này tặng riêng cho cháu hòang ^^ !
hình sana vẽ đây ! - Page 2 3
còn đây là của clo và cháu tak - hi vọng là cháu chui lọt =))
hình sana vẽ đây ! - Page 2 4
bức này trong lúc rãnh rỗi đã ngồi xẹt xẹt chơi vài đường - chưa đồ lên nữa =))
hình sana vẽ đây ! - Page 2 Untitled-1
Phương Linh
VIP Member
VIP Member
Phương Linh

Số lần được Cảm ơn : 5
Birthday : 01/01/1996

Bài gửiTiêu đề: Re: hình sana vẽ đây !   hình sana vẽ đây ! - Page 2 Icon_minitimeTue Dec 22, 2009 6:11 pm

Hình như hôm qua cô Sana có nhắn cháu trên fb là hôm nay vào gal cô (k hiểu sao cháu k vào đc fb, như điên ấy >"<)
Cháu cảm ơn cô nhiều vì đã vẽ cháu (vs Hoàng). Cô k quên luôn là đc rồi ^^ Vì cô còn nhiều việc khác mà đúng k, đâu thể chú tâm vào việc vẽ suốt đc ^^ Đang trong jai đoạn thi cử mà cô còn vẽ thế này là cháu mừng lắm rồi ^^ Yêu cô :x

Tấm 1 thì cháu k có j để nói...có mỗi là....khác thật nhiều quá thôi :"> Cái fòng cháu k đc như thế mà bừa hơn gấp tỉ lần (fòng thằng Hoàng thì vn k nhà trống gần như chả có j, có mỗi cái jường, cái bàn vs cái laptop, hết =))) Phần nếp nhăn của áo cô vẽ k đc thật lắm, lược bớt đi một chút thì hai hơn. Và cái tay của Hoàng (tay fải ấy ạ) trông cứng quá, cứ kỳ kỳ ^^"

Tấm cô tặng Hoàng thì để nó nói ạ, cháu k dám có ý kiến :">

Tấm Clo& cháu: a, quả nhiên cô vẽ chibi vẫn là đẹp nhất nhỉ :x Cháu cũng hy vọng chui lọt, k lọt thì qua cửa sổ hoặc cửa chính cũng đc, quan trọng là mục đích cơ mà =)) Cháu cũng muốn hù Clo chơi =))

Tấm cuối: cô vẽ tóc chi tiết quá ha ^^ Mắt cũng rất đẹp, ngón tay thon lại mảnh nữa, đẹp ghê (cháu k bao h vẽ đc tay như vầy TT____TT), có cái miệng là đậm quá thôi, lại hơi lệch nữa, nếu chỉnh lại chút sẽ đẹp hơn :x

Cháu lâu rồi k vẽ nên lụt nghề chả biết com cái j :"> Mong cái com dở hơi này k làm cô jận cháu :x

Yêu cô nhiều, cảm ơn cô lần nữa há :x
meotaito_178
VHH Leader
VHH Leader
meotaito_178

Bài gửiTiêu đề: Re: hình sana vẽ đây !   hình sana vẽ đây ! - Page 2 Icon_minitimeTue Dec 22, 2009 6:28 pm

Lâu rồi mới thấy tranh mới của nee, dạo này nee vẽ lên tay nhiều nhỉ.
Tấm 1 em ko nói gì nữa, Taka nói hết rồi.
Tấm 2 : cái tay của Hoàng hơi kì nee ah, tay trái, ngón tay ko duỗi thảng đến mức đấy đâu, còn bàn tay phải thì em nghĩ phải hướng lên chứ, cầm thế sao kéo đc đàn nee.
Tấm 3 : dễ thương quá nee ơi, nhưng tình hình là cháu Clo phải nới rộng ống khói cho Taka nhể hình sana vẽ đây ! - Page 2 358599
Tấm 4 : nee chưa đi nét nhìn hơi mờ, kiểu vẽ đặc trưng của nee rồi, em cũng ko có nhận xét gì
-o0Jaunes2Grassberry0o-
VH Leader
VH Leader
-o0Jaunes2Grassberry0o-

Birthday : 16/09/1995

Bài gửiTiêu đề: Re: hình sana vẽ đây !   hình sana vẽ đây ! - Page 2 Icon_minitimeThu Dec 24, 2009 9:57 am

Vô cm trễ rồi~ bóc cái tem thứ ba vậy ~
...
Cháu có một nhận xét chung cho 3 pic là bố cục của từng pic đều rất tốt ~ cháu mà vẽ là chẳng có bố cục gì hết, không bằng 1 góc của bà ~
Pic 1: Như Taka nói, lượt bớt nếp nhăn trên tay áo đi ạ, nhiều quá tạo cảm giác hơi cứng ~
Pic 2:...
Pic 3: Bà vẽ chibi lúc nào cũng đẹp hết ~ cháu hem có nhận xét gì rồi ~
Hy vọng là Taka chui lọt nhỉ, thấy sơ sơ hình như hơi khó khăn ~ =))
Pic 4: Tất cả các chi tiết đều đẹp nhưng không hiểu sao cháu không thích kiểu môi đó lắm ~
sanami
Journalist
Journalist
sanami

Bài gửiTiêu đề: Re: hình sana vẽ đây !   hình sana vẽ đây ! - Page 2 Icon_minitimeThu Dec 24, 2009 1:40 pm

@tak : uh dạo này facebook nó cứ sao sao ế ....bực chẳng bõ =_________= điên tiết lên thật =)) =))
1 phòng thì quá lộn xộn còn 1 phòng thì sạch trơn , kể ra 2 cháu đối lập nhau nhỉ =)) =)) ..giờ nhìn kĩ thì mới thấy đúng là mình vẽ phần đó cứng ngắc ( NHẤN MẠNH VÀO CHỮ NGẮC =)) )
Mà cháu ko thấy à - ngòai cái ống khói thì còn đường nào nữa đâu mà vô - đâu có cửa hay cửa sổ gì đâu =)) ....cố gắng trườn vào đi cháu =)) cảnh báo cháu trước - cái ống khói ấy chưa tắt đâu - nhớ mặc đồ chống lữa cháu nhaz kẻo sáng dậy clo có món gà quay chiên bơ ấy =)) =)) =)) =)) !
@Be : * ôm hôn * * chụt chụt * ^^ !
lần đầu tiên nee vẽ violon đấy em ạ , thực ra bức đầu tiên nee vẽ ngược , cầm đàn bên tay phải ( =_________='' ) , bị con bạn nó giảng 1 tràng về cầm thế nào cho đúng ( nó có học về violon =''= ) thế là phải vẽ ngược lại bức đầu ....thành ra cái tay như thế ....haizzzzzzzzzzz....
* kiểu vẽ đặc trưng của nee rồi * chả hiểu sao nghe câu này xong lại rất sung sướng =)) =)) =)) * ôm hôn cái nữa * ^^ !
@dâu : đâu có , cháu vẽ đẹp hơn bà ấy chứ , bố cục cũng rất ổn mà , bà mới là ko bằng 1 góc cháu ^^ ! =)
dạo gần đây bà cứ khoái vẽ cái môi kiểu này nhưng mà phải vẽ quen rồi thì mới đẹp được , chắc bà vẫn phải luyện nhiều mới vẽ được ..haizzzzzzzz ....cái lỗi nhiều nhất của bà là vẽ môi bị lệch - hầu như tấm nào cũng thế - nhất là cái kiểu môi này =_________=''
* yêu cháu ** hun hun * cảm ơn vì đã com cho bà ^^ !
hú hú ! cháu hòang đâu ròi ^^ !
Silly Cat
VH Leader
VH Leader
Silly Cat

Bài gửiTiêu đề: Re: hình sana vẽ đây !   hình sana vẽ đây ! - Page 2 Icon_minitimeTue Dec 29, 2009 10:49 am

Tình hình là đã vào đây đến 4, 5 lần nhưng k lần nào xem được nên đành ngậm ngùi đi ra....

Và hnay... Chắc là do ngày lành tháng tốt nên là đã xem được *A di đà phật*

Thế nên giờ mới vào com được ~"~

ờ.... Nói là vào Com nhưng chẳng biết com gì hết á
Những thứ cần nói mọi người nói hết roài

Thôi lại đi ra vậy =))

Facebook bị chặn mà =___________=
Phải cài lại mới vào đc. Nhưng nhiều lúc vẫn cứ điên điên
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: hình sana vẽ đây !   hình sana vẽ đây ! - Page 2 Icon_minitime

hình sana vẽ đây !
Trang 2 trong tổng số 2 trangChuyển đến trang : Previous  1, 2
 Similar topics
-
» Dâu & Sana thích manga nào nhất?
» Cách post hình vào diễn đàn
» Hình mẫu các chàng trong Shoujo manga
» Hướng dẫn post hình dạng thumbnail